ผู้เขียน หัวข้อ: // วันนี้ เรามีมีทติ้งกันนะครับ [เพิ่มแผนที่ที่จอดรถหลังร้าน]//  (อ่าน 3515 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
รายละเอียดอยู่ในกระทู้ด้านบนสุดครับ

คนที่ไม่ชอบจอดริมถนนหรือมาทีหลังแล้วที่จอดเต็ม
เข้าซอยอ้อมไปจอดหลังร้านได้ครับ

เดี๋ยวแพนเอาแผนที่มาโพสท์ให้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2010, 13:10:21 โดย Commander Cheng »

ออฟไลน์ boyddii

• Sr. Member
  • Bunny
Re: // วันนี้ เรามีมีทติ้งกันนะครับ //
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2010, 13:05:01 »
วันนี้แล้ววววว ... อิจฉาคนที่ได้ไปจัง  :'(  :'(  :'(

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
Re: // วันนี้ เรามีมีทติ้งกันนะครับ //
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2010, 13:09:27 »
อาแผนที่มาโพสท์ให้ เพราะหน้าร้านจอดได้แ่ค่ไม่ถึง 10 คัน
ดังนั้นถ้าใครอยากไม่อยากจอดริมถนน สามารถเข้ามาจอดหลังร้านได้

ถ้ามาจากวงเวียนนอร์ธปาร์ค เจอรสมือแม่อยู่ขวามือ ให้มองขวาไว้
ผ่านรสมือแม่มา เลี้ยวเข้าซอยขวามือ แล้วก็ขวาอีกรอบ
จะเป็นทางวนมาที่จอดของทางร้านซึ่งอยู่ตรงข้ามเนเชอรัลเพลส
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
ใครมาร้านไม่ถูก ถามทางได้ที่เจ้าของร้าน

คุณ Ed
เบอร์ 086 378 9454
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ kritphakhin

GreenG

• บุคคลทั่วไป
สอบถามมุกคนครับ ขากลับ ถ้าเราจะมาออกงามถ.วงศ์วานเพื่อไปเกษตรโดย

ไม่ผ่านเส้นคลองประปา(ธุรกิจบัณฑิต) ต้องวิ่งเส้นไหนครับ

ออฟไลน์ Good Boy

• Jr. Member
  • **
เสียดายจังไม่ได้ ฝากใจไปได้ไหมครับ 5 5 5+

ถ้ามีดื่มกันก็ กิน 1แก้ว +1แก้ว เผื่อผมด้วยนะครับ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ห้าโมงเย็น เจอกันครับพี่

ออฟไลน์ DarkBlueFlamingo

• Full Member
กินเผื่อด้วยนะคร้าบบ
"As a child,I though car design was done by engineers in their coffee breaks"
                                                                            John Challen

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ถ้าไปทัน ไปครับ
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ car mood

• Full Member
อยากไป   แต่อยู่หาดใหญ่เนี่ยสิ  ปัญหา

ออฟไลน์ rob

• Jr. Member
  • **
  • I'm ET
รอชมภาพบรรยากาศครับ
วันนี้ผมย้ายหอพักด้วย เพลียมากๆ

ออฟไลน์ boyddii

• Sr. Member
  • Bunny
น่าจะให้พิธีกร The Coup CH ถ่ายทำรายการไปด้วยเน๊อะ สัมภาษณ์ผู้ไปร่วมงาน ไรงี้ ถ่ายทำบรรยากาศ คนที่ม่ะได้ไปจะได้ดู  ;D