ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้รู้สึกดีจังที่ได้เจอพี่จิมมี่  (อ่าน 3475 ครั้ง)

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
มีความสุขมากๆครับ ขอบคุณมากครับวันนี้ สนุกมาก ชอบตอนล้วงลับตับแตกอ่า ดีครับผม

ออฟไลน์ TAI ^^

• Sr. Member
  • Faculty of Political Science, TU
Re: วันนี้รู้สึกดีจังที่ได้เจอพี่จิมมี่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2010, 21:57:21 »
รู้สึกดีเหมือนกันครับ อยากอยู่นานๆกว่านี้จังครับ แต่ต้องกลับมาเตรียมสอบพรุ่งนี้...
Beauty is in the eye of the beholder...

ออฟไลน์ =TUM=

Re: วันนี้รู้สึกดีจังที่ได้เจอพี่จิมมี่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2010, 22:34:26 »
ผมนะครับ สงสัยจะยังไม่มีดวงไปร่วมงานด้วยจริงๆ ทั้งๆที่ล้างรถเสร็จเตรียมตัวจะอาบน้ำออกไปอยู่แล้วเชียว สุนัขที่บ้านป้า 2 ตัวมันขู่กันครับ เลยไปจับอีกตัวออก อีกตัวก็กัดเข้าที่มือผมเนี่ยละครับ โดนค่าวัคซีนค่ายาค่าหมอหมดไป 6 พันบาทไทย อดไปร่วมสนุกด้วยเลย  :'(

ออฟไลน์ อืม...นะ

• Spirit of the "R"
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2010, 23:09:07 »
ป่วยยังไม่หายเลยครับ  :-\
'18 Honda Jazz gk5 s mt
'11 Volkswagen Scirocco R
'04 Honda Integra dc5 Type R
'96 Honda Prelude bb1

ออฟไลน์ Sarutino

• อยากออกไปกอดเมืองไทย^ ^
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 00:47:32 »
ล้วงลับตับแตก ;D ฮาได้อีก
"Lose who you are to save what you love."

ออฟไลน์ BBOnLY

• Hero Member
    • เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 01:09:31 »
เสียดายกว่าที่ผมจะมาถึงก็ปาไปค่ำแล้ว

แต่ได้พูดคุยแลกเปลี่ยนมุมมองในหลายเรื่องแล้วสนุกมากๆจนลากไปซะดึกเลย แหะๆ

ขอบคุณคุณกอลฟ์ที่ขับรถมาส่งให้นะครับ

ขอบคุณอาหารเจอร่อยๆมากๆเลยครับ ขนาดผมซะค่ำยังมีของกินเลย (ฮาาา)

ขอบคุณพี่จิม ท่านผู้การและสมาชิกทุกๆท่านครับที่มาร่วมพูดคุยกัน

^^

ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

dogclubs

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 02:13:53 »
ไม่มีรูป งานMitting มา update หรอ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 02:35:59 »
เสียดายกว่าที่ผมจะมาถึงก็ปาไปค่ำแล้ว

แต่ได้พูดคุยแลกเปลี่ยนมุมมองในหลายเรื่องแล้วสนุกมากๆจนลากไปซะดึกเลย แหะๆ

ขอบคุณคุณกอลฟ์ที่ขับรถมาส่งให้นะครับ

ขอบคุณอาหารเจอร่อยๆมากๆเลยครับ ขนาดผมซะค่ำยังมีของกินเลย (ฮาาา)

ขอบคุณพี่จิม ท่านผู้การและสมาชิกทุกๆท่านครับที่มาร่วมพูดคุยกัน

^^

อาหารเจนั่นไม่ใช่ของทางร้านครับ
ผมเพิ่งวิ่งไปซื้อมาก่อนมีตติ้งแค่ชั่วโมงเดียว ซื้อตรงตลาดท่าทรายนั่นล่ะ
แต่ซื้อมาจากร้าน 3 แห่ง ราคาถุงละ 25-30 บาทเองครับ

แถวนี้ของอร่อยมีทุกหัวมุม ว่างๆวันไหนอยากเจอก็มาจอยกันได้ทุกเสาร์เย็นครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ JaY JaY

• Newbie
  • *
  • JJ Attaphongse
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 03:05:32 »
อ้าวพี่แพนกินร้านนี้ทุกเสาร์เลยเหรอครับ
CR-V 2012

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 04:05:25 »

^^

อาหารเจนั่นไม่ใช่ของทางร้านครับ
ผมเพิ่งวิ่งไปซื้อมาก่อนมีตติ้งแค่ชั่วโมงเดียว ซื้อตรงตลาดท่าทรายนั่นล่ะ
แต่ซื้อมาจากร้าน 3 แห่ง ราคาถุงละ 25-30 บาทเองครับ

แถวนี้ของอร่อยมีทุกหัวมุม ว่างๆวันไหนอยากเจอก็มาจอยกันได้ทุกเสาร์เย็นครับ

ยืนยันว่าอร่อยจริงครับ ในที่สุดผมก็ค้นพบแหล่งของกินใหม่ละ

ขอบคุณท่านผู้การครับผม
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 13:48:38 »
ไม่ได้กินทุกเสาร์ที่ร้านนี้ครับ
กินที่อื่นบ้าง ซอยสามัคคีบ้าง
บางทีก็เมืองทองบ้างสลับกันไป
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8