ผู้เขียน หัวข้อ: // ขอบคุณมากครับ สำหรับมีทติ้ง Headlighmtag.com ประจำปีนี้ //  (อ่าน 10940 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pasakorndvm

• Hero Member
เสียดายเมื่อวานไปแปดริ้วมาเลยอด
เห็นแล้วคิดถึงนอร์ธปาร์คจัง...หอเก่าอยู่ในซอยนี้ซะด้วย
'19 Honda Civic EL

ออฟไลน์ sirisak_ac118

กลับมาถึงบ้านโดยปลอดภัยแล้วคร้าบ ^^

งานสนุกมากกครับ แต่เมื่อวานมึนๆเล็กน้อยขับรถทั้งวันยังไม่ได้พักก็มาต่อเลยอาจจะดูพูดน้อยไปหน่อยสมองไม่วิ่งเลยเป็นผู้ฟังที่ดี

แต่ก็ไม่ผิดหวังครับ คุ้มที่มาจริง

ได้รู้จักพี่ๆน้องๆ ได้ความรู้ใหม่ๆ แต่เหมือนจะได้เรื่่อง IPhone4 มากกว่าเรื่องรถ อิอิ

ก็ถือว่าได้ความรู้หลากหลายมากครับ ขอบคุณพี่J!MMY พี่แพน และทีมงานที่จัดงานครั้งนี้ครับ

โดยเฉพาะพี่แพน กระเพราเจ อร่อยมากครับ ^^

ครั้งหน้าจัดไปอีกแน่นอนครับ  

ปล.แอบมารายงานการกินน้ำมันFord Fiesta 1.6 Sport ขากลับเลยลองจับดู

ระยะทาง 444.2 กิโลเมตร ใช้น้ำมันไป 27.59 สรุป 16.1 กิโลเมตร/ลิตร!!!!!! เติมG95(E10)

ขับความเร็วที่100-120 กิโลเมตรต่อชัวโมง ในเมือง10% นอกเมือง90%

ลมยาง หน้า31 หลัง 26 (ตามโรงงานกำหนด) ความเร็วเฉลี่ยจากจอแสดงผลในรถอยู่ที่ 85กิโลเมตรต่อชัวโมง

ประหยัดมากทีเดียว อย่างนี้ไม่ต้องรอดีเซลแล้วก็ได้ครับ ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 10, 2010, 20:14:21 โดย sirisak_ac118 »

ออฟไลน์ MoLee

ร้านของคุณ พิทยากร ลีลาภัทร หรอครับ
ผมชอบการทำรายการของเค้ามากเลย
ทั้งทางวิทยุ แล้ว โทรทัศน์

นี่ไม่ใช่ร้านของคุณพิทยากร ครับ เป็นร้าน รสมือแม่ ครับ แต่เจ้าของร้าน ชื่อ เอ็ด เหมือนกัน แค่นั้นครับ
เจ้าของร้าน  คนเหนือเหมือนพ่อผมอีกต่างหาก  55+  

ขอบคุณพี่จิมมี และทีมงานทุกคนนะครับ  ที่จัดงานมีทติ้ง ดีๆแบบนี้   คล่าวหน้า  ถ้าจัดอีกจะไปอีกแน่นอนครับ  

เสียดายไม่ได้ถ่ายรูป  กลับก่อน :'(

ออฟไลน์ mkuski

• Full Member
ฟังแล้วอบอุ่นกันจังเลยครับ   ถ้าคราวหน้ามีอีกจะไม่ให้พลาดเลยครับ  :D

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
เสียดายเหมือนกันครับ พอดีที่บ้านไม่มีไรกินเลยต้องรีบกลับไม่งั้นก้อคงอยู่ต่อแล้วล่ะ ยินดีที่ได้รู้จักครับ น้องโม

ออฟไลน์ MoLee

เสียดายเหมือนกันครับ พอดีที่บ้านไม่มีไรกินเลยต้องรีบกลับไม่งั้นก้อคงอยู่ต่อแล้วล่ะ ยินดีที่ได้รู้จักครับ น้องโม
ครับผม  อันที่จริงจะอยู่ต่อแล้วแต่มีธุระนิดหน่อย  จีงต้องรีบกลับ   

ปล.  พี่แพนตัวเล็กกว่าที่คิด

ออฟไลน์ Best_Vorakit

• Sr. Member
    • Cars and Motion: A Blog about Cars and Travel
น่าไปมากเลยนะเนี่ย ปีหน้าขอช่วงกลางๆ ปีได้ไหมครับ จะได้บินกลับไปพอดี ช่วงเดือนกลางเดือนมิ.ย.ถึงกลางส.ค.น่ะครับ

อยากไปมากกกแต่อยู่ไกลมากกกกเช่นกัน ฮ่าๆๆ

ออฟไลน์ rob

• Jr. Member
  • **
  • I'm ET
มีภาพเดียวเองเหรอครับ อยากเห็นอีก
ส่วนผมเพิ่งย้ายของเสร็จ เพิ่งได้เล่นเน็ตเนี่ย
รอดูภาพเพิ่มเติม  ;D

ออฟไลน์ mann

• นี่หรือรถโมเดล
งานนี้สนุกมากครับ
อาหารอร่อยเพราะพี่จิมเลี้ยง ไม่ใช่! 
อร่อยจริงๆครับโดยเฉพาะแกง ฮาเล่ อิอิ
(แอบได้ยินพี่แพนพูด)

ยังได้ทั้งสาระและลับเฉพาะ มาพอสมควรด้วยครับ

เอ่อ พี่ ว่าแต่ผมเนี่ยคณะแรกที่มาถึงเลยเปล่าครับ

1995 honda civic eg 3dr become jdm+spoon
1997 mb c-class w202 elegance
2003 toyota hilux tiger sport cruiser 4x4 2.5 d4d
2006 kawasaki ksr 111
...........................................................................

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
ขอบคุณทุกคนมากนะครับ โดยเฉพาะคนที่บอกว่าผมดูตัวเล็กกว่าในกล้อง

อันที่จริง ช่วงหลังเมษายนมานี่น้ำหนักขึ้นครับ เดี๋ยวปลายปีพอฝนเริ่มเลิกตกก็จะกลับไปเดิน
ทุกเย็นวันละ 45 นาทีตามเดิม เพราะพักหลังๆนี่รู้สึกเหมือนกันว่าเข็มขัดต้องขยับเพิ่มมารูนึงแล้ว

งานนี้เปิดมาได้ค่อนข้างดี แต่ถ้ามีอะไรไม่ตรงใจก็ต้องกราบขออภัยไว้ด้วยนะครับ

ใครมางานนี้ เจอใคร พยายามจำชื่อจำหน้ากันไว้ล่ะครับ ผมเชื่อว่าคนเราพอได้คุยกันด้วยตัวจริง
มันจะยิ่งสนิทยิ่งขึ้น อีกหน่อย อยากเจอกัน ไม่ต้องรอมีตติ้งก็ได้ นัดเจอกันไปเลยก็ได้
มันก็เป็นการสร้างสังคมอีกมุมหนึ่งที่มีพวกเราเป็นส่วนประกอบสำคัญไงครับ

- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ tubtup

ขอบคุณทีมงานมากๆนะครับ
ที่จัดmeeting สนุกๆ
วันที่ 8 ผมแอบไป survey มา 555+
 :o

ออฟไลน์ อืม...นะ

• Spirit of the "R"
ไม่ได้ไป ยังไม่หายป่วย กลัวไปแล้วจะกลายเป็นตัวแพร่เชื้อหวัด  ???
'18 Honda Jazz gk5 s mt
'11 Volkswagen Scirocco R
'04 Honda Integra dc5 Type R
'96 Honda Prelude bb1

ออฟไลน์ YAmodels

คุณ Ya Models ที่ขับ NV Van คราวหลัง เวลาจะเข้าจอดรถ ระวังๆ นิดนึง นะครับ วันนี้มอเตอร์ไซค์
เกือบเสยท้าย เข้าให้แล้่ว แหะๆ

ฮ่าๆเกือบไปจริงๆครับพอดีกำลังดูว่าใช่ร้านนี้หรือเปล่า แล้วก็ประหลาดใจเล็กน้อย
ที่คุณจิมมี่กำลังเดินเดินตากฝนออกมาต้อนรับสมาชิกด้วยตัวเอง
ลืมดูกระจกหลังไปแว๊บเดียว คราวหน้าจะระวังให้มากกว่านี้อีกครับ
ต้องขอขอบคุณความเป็นกันเองของทุกๆท่านด้วยครับ
โอกาศหน้าคงจะได้คุยกับทุกๆท่านมากกว่านี้นะครับ

ออฟไลน์ RhapSodY

• Newbie
  • *
  • ต้องทำให้ได้
 :o ไม่ได้ไป 555 อยากไป

แต่ ไม่มีรถ

เก็บตังซื้อ SX 4  ก่อนไว้ ปีหน้าไป ครับ

ออฟไลน์ udis

ผมมาฮาหลังคา E-Class อีกรอบบ

ฮาาาาา

เมื่อเช้าขับไปทำงานเจอ  1 คัน ลองวิ่งตามดู สวยดีครับ
เสียอย่างเดียว ป้ายแดง แต่ไม่มีกรอบป้ายซะงั้น ศูนย์แถมหน่อยก็น่าจะดีนะครับ รถคันหลายล้านครับ
ศูนย์ไม่แถม คนขับก็ซื้อมาติดเองก็ได้มั้งครับ ไม่ถึงพันเองครับ
หรือไม่ชอบแบบมีกรอบ ผมก็ขออภัย ที่ผมดูว่าแบบมีกรอบป้ายสวยกว่าครับ
 :'( :'( :'(

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
บางที รถคันนั้น อาจเป็นรถ Demo ครับ อย่าคิดมาก