ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงผู้ดูแลบอร์ดครับ  (อ่าน 25000 ครั้ง)

ออฟไลน์ kevin

• Newbie
  • *
ถึงผู้ดูแลบอร์ดครับ
« เมื่อ: เมษายน 30, 2009, 10:54:19 »
safari ของ mac ไม่สามารถเข้าในส่วนบอร์ดได้นะครับ
ตอนนี้จะเข้าบอร์ดก็เปลี่ยนมาใช้ Firefox เข้าแทนครับ

ยังไงฝากดูด้วยนะครับ  :)
อยากเห็นการพัฒนาครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: ถึงผู้ดูแลบอร์ดครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 30, 2009, 12:40:38 »
มี่รายงานเรื่องซาฟารีเข้ามาบ้างแล้วครับ

ขอบคุณมากครับ จะแจ้งให้น้องคนทำเว็บทราบต่อไปครับ

ออฟไลน์ ป...ป่าน Love U

• Full Member
  • You'll Never Walk AGAIN
    • Thai Washer Car Club
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2009, 08:00:33 »
ง่าา ทำไมผมใช้ได้อ่าคับ... สงสัยเป็นเฉพาะ Safari บน Mac ป่าว...

เพราะผมใช้บน Windows ง่า... (ไม่มีตังซื้อ Mac)

ใจเล็กๆ มันเจ็บลึกๆ อยู่ลับๆ กับสิ่งลวงๆ รอยน้ำค้างเพียงหยดเล้กๆ หล่อเลี้ยงไว้ให้อยู่ต่อไป

ออฟไลน์ RhinoMango

• Very Rhino User
  • Hero Member
  • Let's get back to '94.
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2009, 20:41:42 »
เช็คแล้วครับ เฉพาะ Safari บน Mac จริงๆ :-\

:. Volkswagen Vento VR6 '94 // :. Nissan NX "กูปรี" '94

You can Follow me on Twitter : @rhinomango

ออฟไลน์ Nuttie

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2009, 18:41:52 »
ท่าอย่างนั้นก็น่าจะเป็นที่ตัว OS เองมากกว่า

เพราะ Safari ใน windows ก็อ่านได้ปรกติ แต่ใน iPhone iTouch และก็ใน Mac มันอ่านไม่ได้

จะมีหวังที่ผมจะเล่นบอร์ดนี้ผ่าน iPhone มั้ยเนี่ย ^^