ผู้เขียน หัวข้อ: เดี๋ยวให้หายเศร้าจากหมาตายจะทำ รีวิว Ford Everest ให้ดูกันนะครับ  (อ่าน 4281 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
คิดจะทำมาหลายวันเเล้วครับยิ่งตอนนี้ได้กลับมากระบี่ รถก็อยู่ที่นี่เดี๋ยวอีกไม่นานนักครับจะทำรีวิว  รอให้หายเศร้าไปก่อน
เดี๋ยวอีกคิวจะเป็น Ford Ranger 2.5 XLT Turbo รุ่นแรกครับ   และก็หลังจากนั้นคงเป็น  Ford Fiesta ครับกำลังจะจองแล้ว
ส่วน ฟอร์จูนเนอร์นั้นคงไม่รีวิวนะ มีคนรีวิวไปแล้ว  และก็ ปอร์เช่ เคเมน เดี๋ยวหาเวลารีวิวให้ได้ รถพี่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 14, 2010, 04:03:59 โดย OHM.KRABI »
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Rung

• Full Member
ขอเป็นกำลังใจให้ทีมงาน Headlightmag ทุกคน รวมทั้งพวกคุณทุกๆคนที่มักจะยอมเสียสละเวลามาทำรีวิวทดสอบรถที่มีเนื้อหาและบทความที่ดีมากให้กับทุกคนงาน ขอขอบคุณจากใจครับ และขอบคุณแทนผู้อ่านทุกคน ขอเป็นกำลังใจให้ครับ สู้เขาทาเคชิ

ออฟไลน์ Sarutino

• Sr. Member
  • อยากออกไปกอดเมืองไทย^ ^
เสียใจเรื่องหมาด้วยครับ
ของผมตายไปเป็นปี ก็ยังคิดถึงมันอยู่  :'(

รอรีวิว Cayman นะครับ ;D
"Lose who you are to save what you love."

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
เข้ามารออ่านนะครับ
:)

ออฟไลน์ 2k

สนใจจะรับหมาอยากได้บ้านเป็นพื่อนปลอบประโลมใจไหมล่ะครับ? ติดต่อผมที่ข้อความส่วนตัวได้เลย อย่ากลัวว่าจะเศร้าไม่กล้าที่จะเลี้ยงหมาใหม่ จำช่วงเวลาที่เคยมีความสุขไว้แล้วแสดงให้หมาๆบนสวรรค์เห็นว่าคุณมีความสุขดีอยุ่เค้าจะได้สบายใจครับ   ;D
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
รออ่านครับผม

;D ;D
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
ธรรมดาของสัตว์ ครับ อายุเขาสั้นกว่า

ตลอดชีวิตเราถ้าจะเลี้ยงเขา คงต้องเกิดอาการนี้ หลายสิบครับ

ทั้งจากที่เขาไปตามอายุ หรือเป็นโรคต่าง รวมทั้งอุบัติเหตุด้วยครับ

Ford Everest เคยนั่งตัวแรกแล้ว ชอบภายในพอสมควร ส่วนที่นั่งหลังสุด

มันนั่งได้ไม่เกิน ครึ่งชม. ก็เมื่อยแล้ว