ผู้เขียน หัวข้อ: สยายปีก ครับ ไม่ใช่ สลายปีก เล่นเอาตกอกตกใจทีเดียว...  (อ่าน 2191 ครั้ง)

ออฟไลน์ tfirst01

• Sr. Member
เปิดมาเจอจั่วหัวว่า ซาบ เตรียม สลายปีก
เล่นเอาเตียมช็อกไปเลย เพิ่งได้นายทุนใหม่แท้ๆจะล่มซะอีกแล้วเหรอซาบของเรา
พอเปิดเข้าไปอ่านเนื้อหาข้างในถึงได้รู้ครับว่าที่แท้แค่พิมพ์ผิด อิอิ

อยากทราบความเห็นทุกคนครับว่าในบรรดาประเสที่ซาบจะไปเปิดตัวใหม่นี่คิดว่าจะเวิร์คมั้ย
ส่วนตัวผมว่าอนาคตท่าทางจะสดใสทีเดียว
โดยเฉพาะตลาดจีน ซาบเปิดตัวใหม่เป็นแบรนด์พรีเมี่ยม
คุณภาพดีสูสีกับแบรนด์เยอรมัน มาในราคาต่ำกว่าพอให้เป็นที่สังเกตุ
แถมเจ้า saab 9-5 นี่คันใหญ่กว่าคู่แข่งเกือบทั้งหมดเลย แทบจะเท่า s-class อยู่แล้ว
แบบนี้เถ้าแก่ชาวจีนน่าจะชอบ
ขอให้ขายดีๆเถอะ แล้วกลับเข้ามาทำตลาดในไทยต่อนะ

ออฟไลน์ ae_fer

• Jr. Member
  • **
แอบฮา สลายปีก ;D

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

• Hero Member
ผมเข้าไปแก้ไข ให้น้อง Toyd เรียบร้อยแล้วนะครับ