ผู้เขียน หัวข้อ: **ให้หัวข้อ NEW ARRIVAL สามารถดูย้อนหลังได้ตลอดครับ** อธิบายต่อด้านใน  (อ่าน 9865 ครั้ง)

ออฟไลน์ MomantuM

• Full Member
คือบางวันมีข่าวใหม่หลายข่าว แล้วหัวข้อ NEW ARRIVAL สามารถโชว์ข่าวได้แค่ 6-7 ข่าวแค่นั้นครับ
ถ้าจะตามไปดูว่าอันไหนอัพเดทบ้าง ซึ่งต้องเข้าไปดูแล้วไล่เอาเองมันไม่สะดวกครับ

อยากให้มีปุ่มกดเพื่อดูข่าวที่อัพเดทไป(รวมทุกข่าวที่อัพเดท) ไล่จากปัจจุบันไปอดีตโดยไม่ต้องแยกหัวข้อข่าวครับ

ถ้ามีอยู่แล้วแล้วผมหาไม่เจอก็ช่วยบอกทีครับ หาหลายทีแล้ัว บางทีหลายๆวันค่อยได้มาอ่าน มันไปหลายข่าวแล้วครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
เนื่องจาก ตอนนี้ อยู่ในระหว่างการออกแบบ หน้าตาเว็บไซ์ เวอร์ชัน ไมเนอร์เชนจ์
ซึ่งคงต้องใช้เวลาอีกนานพอสมควร ดังนั้น ในระหว่างนี้ จึงทำได้แค่เพียง
การเข้าไปเช็คในแต่ละหัวข้อ คลิกที่คำว่า World News , New Cars Worldwide , New Cars in Thailand ประมาณนี้ไปก่อนหนะครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

ออฟไลน์ MomantuM

• Full Member
รับทราบครับ รอคอยวันที่จะได้ใช้เมนูนั้นนะครับ ^^

ออฟไลน์ best

• Sr. Member
รอเหมือนกันคร้าบบ อยากได้ อิๆ
There is nothing either good or bad but thinking makes it so