ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีกิจกรรมในเว็บบอร์ดบ้างอะครับ ใครเห็นด้วยยกมือขึ้น*-*  (อ่าน 9937 ครั้ง)

ออฟไลน์ devilwingzx

• Sr. Member
หลังจากที่ติดตามมานานจำนวนคนเข้าเว็บก็เพิ่มขึ้นมาก อยากให้มีการจัดกิจกรรมในเว็บบอร์ดบ้าง เช่น ประกวดรีวิวรถโดยสมาชิก เป็นต้น เพื่อทำให้บอร์ด และสมาชิกหลายๆคนมีส่วนร่วมในบอร์ด และมีการแชร์ความรู้ใหม่ๆเพิ่มมากขึ้น
หรือกิจกรรมอะไรก็ได้ที่เพื่อนๆในเว็บเห็นว่าดี และน่าสนใจ ยังไงก็รับไว้พิจารณาด้วยนะครับ

ออฟไลน์ SP

• Hero Member
เห็นด้วยครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
หาของรางวัล นี่แหละครับ เรื่องใหญ่

อีอย่างนึง ทีมของเราแต่ละคนตอนนี้ มีงานล้นมือกันแทบทุกคน
ดังนั้น อาจมีกิจกรรมมาเรื่อยๆ แต่ไม่บ่อยนักหนะครับ

ออฟไลน์ mkuski

• Full Member
หาของรางวัล นี่แหละครับ เรื่องใหญ่

อีอย่างนึง ทีมของเราแต่ละคนตอนนี้ มีงานล้นมือกันแทบทุกคน
ดังนั้น อาจมีกิจกรรมมาเรื่อยๆ แต่ไม่บ่อยนักหนะครับ

สู้ๆๆนะครับ