ผู้เขียน หัวข้อ: (นอกเรื่องครับ) Apple Computer มีสินค้าชิ้นใหม่ที่ใช้ร่วมกับรถยนต์ได้แล้วครับ!!  (อ่าน 5977 ครั้ง)

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

• Hero Member
มันคือ

iDrive สินะ 555 มีมา 2 Generation แล้วทำไมเราไม่รู้เรื่องเลยละ ว่าแต่น่าจะมีรูป Apple บ้างนะ 5555

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
ง่ะ =='

อนาคตคงจะมี iCar ก็ได้นะ อิอิ

alzeto

• บุคคลทั่วไป
ริงโกะจะบอกว่า

ขอให้ผู้ใช้ BMW ที่มี iDrive ทุกท่าน ควรอัพเดต ซอฟแวร์ ตัวล่าสุด ด้วยซอฟต์แวร์ iTunes  โดยสามารถดาวน์โหลดโปรแกรมที่ว่านี่ได้ที่เว็บของ Apple.com
ห้ามทำการลงโปรแกรมที่นอกเหนือจากนี้ เช่น Jailbeak โดยเด็ดขาด

ส่วนการเซอร์วิส สามารถนำเข้าศูนย์ iStudio และ iBeat  ได้ทุกสาขา

ขอบคุณค่ะ

ริงโกะค่ะ

ออฟไลน์ Ruksadindan

ออฟไลน์ zipboy

• Full Member
แต่ทำไมการใช้งาน iDrive ของ BMW ช่างสร้างความน่าแกะทิ้ง ไม่เหมือน i จาก Apple ที่น่าใช้เสมอ

แหๆๆ - -"

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
แต่ทำไมการใช้งาน iDrive ของ BMW ช่างสร้างความน่าแกะทิ้ง ไม่เหมือน i จาก Apple ที่น่าใช้เสมอ

แหๆๆ - -"

คาดว่าต้องให้สตีฟ จ๊อบส์มาดูให้ซะละ ฮาๆ

จะว่าไปถ้ามีคนเอา iPad iPod ไปใส่ในรถ ผมว่าก็เข้าท่านา แถมมีคนทำแล้วด้วย รู้สึกจะเป็น BRABUS เอา S600 มาแต่งแล้วใส่อุปกรณ์ของ APPLE ลงไปตั้งแต่ iPhone iPad iPod MAC Mini ยันจอที่ติดเพดานก็ของ Apple อีกต่างหาก
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

methus zaa

ผมเพิ่งรู้นะเนี่ยว่าระบบi-drive ของบีเอ็มก้อคือของapple นี่เอง

Chariot

จริงๆแล้วแอปเปิ้ลก็แอบซุ่มพัฒนารถยนต์อยู่นะครับ แต่เป็นการร่วมพัฒนากับมิตซูฯ จนกลายเป็น

iMiEV

ขอเชิญท่านอื่นๆ ตบมุกด้วย Hyundai i10 i20 และi30 ได้เลยครับ ;D

;D

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
งั้นแสดงว่า apple ลงมาทำมือถือตลาดล่างด้วยสิ

มันคือ

i-mobile   ;D ;D ;D
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ PREM

งั้นแสดงว่า apple ลงมาทำมือถือตลาดล่างด้วยสิ

มันคือ

i-mobile   ;D ;D ;D

555 Like จริงๆ!!
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ demo2

• Sr. Member
ล่าสุดได้ร่วมมือกับบริษัท wall สร้าวสรรสินค้าใหม่เรียกว่า i ติม แถวๆบ้านผมนิยมในหมู่เด็กปฐมวัยครับ

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
555  :D :D :D

แล้ว ก็สร้างหนังโชวหุ่นยนต์ในเรื่อง i robot ปะครับ 55

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
แล้ว iLove U ล่ะครับ แป้ววว
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ osment

• Internship
  • *

ขอให้ผู้ใช้ BMW ที่มี iDrive ทุกท่าน ควรอัพเดต ซอฟแวร์ ตัวล่าสุด ด้วยซอฟต์แวร์ iTunes  โดยสามารถดาวน์โหลดโปรแกรมที่ว่านี่ได้ที่เว็บของ Apple.com
ห้ามทำการลงโปรแกรมที่นอกเหนือจากนี้ เช่น Jailbeak โดยเด็ดขาด

ส่วนการเซอร์วิส สามารถนำเข้าศูนย์ iStudio และ iBeat  ได้ทุกสาขา

ขอบคุณค่ะ

ริงโกะค่ะ

พี่ริง แล้วเป็นคันหิ้วล่ะ จะทำอย่างไร ถ้าอัพเดทแล้วติดล๊อค สงสัยได้เป็นอิฐก้อนยักษ์แน่ๆ ไม่ได้ขับ ใช้เป็นที่ปลูกต้นไม้ไปก่อน 555+
คันหิ้วไม่รู้เค้า Unlock ได้ยังเนอะ  ;D ;D ;D

alzeto

ขอบคุณค่ะ

ริงโกะค่ะ

พี่ริง แล้วเป็นคันหิ้วล่ะ จะทำอย่างไร ถ้าอัพเดทแล้วติดล๊อค สงสัยได้เป็นอิฐก้อนยักษ์แน่ๆ ไม่ได้ขับ ใช้เป็นที่ปลูกต้นไม้ไปก่อน 555+
คันหิ้วไม่รู้เค้า Unlock ได้ยังเนอะ  ;D ;D ;D

ในกรณีที่ลูกค้าได้ซื้อคันหิ้ว จากเมืองนอก แล้วติดสัญญา เอ้ย เผลอไปอัพซอฟต์แวร์แล้วปลดไม่ได้
ทางศูนย์ ขอสงวนสิทธิ์ในการให้บริการ

ขอให้ลูกค้า นำรถของท่านไป ติดต่อที่ ร้านตู้ เอ้ย อุ่ข้างนอกแทนนะคะ

ริงโกะค่ะ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
จะต่อประกันต้องซื้อ Apple Care หรือเปล่าเนี่ย 555
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ kengointer

• Full Member
    • GPSติดรถ ราคาถูก รุ่นใหม่
มีเวอร์ชั่น รายการ ทีวีด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Naow27

• อากาศมัน"หนาว"
    • Carside.in.th
Re: (นอกเรื่องครับ) Apple Computer มีสินค้าชิ้นใหม่ที่ใ&#
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 20:53:57 »
Apple กับ Honda ได้พัฒนาเครื่องยนต์ด้วยกันจนได้ชื่อว่า"i-Vtec"
ส่วน isuzu ก็มี Apple มาช่วยพัฒนาด้วยนั้นก็คือ

i-Genii
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 29, 2010, 20:56:00 โดย Naow27 »
My Facebook: http://www.facebook.com/naow27
My twitter: http://www.twitter.com/Naow27
The New Generetion of Automobile Car ! http://www.carside.in.th

Re: (นอกเรื่องครับ) Apple Computer มีสินค้าชิ้นใหม่ที่ใ&#
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 21:10:33 »
Apple กับ Honda ได้พัฒนาเครื่องยนต์ด้วยกันจนได้ชื่อว่า"i-Vtec"
ส่วน isuzu ก็มี Apple มาช่วยพัฒนาด้วยนั้นก็คือ

i-Genii
i-DSI ด้วยครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
มีเวอร์ชั่น รายการ ทีวีด้วยนะครับ

มี iCook ด้วยนะเพ่ !!!!
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ SP

ถ้างั้น ไอน์สไตน์ (Einstein) ก็มาจาก apple สิครับ  ;D ;D ;D ;D ;D ;D