ผู้เขียน หัวข้อ: // ห้ามไม่ให้ เซลส์ขายรถ ทุกยี่ห้อ ทุกโชว์รูม มาใช้พื้นที่ ของเรา ในการหาลูกค้า //  (อ่าน 8923 ครั้ง)

ออฟไลน์ itmylife

• Newbie
  • *
^
^
ไม่เห็นใจเค้าบ้างหรอครับ  คนเราก็ผิดพลาดกันได้หนิครับ
+100 เห็นด้วยมากมายครับ

auto-synergy

• บุคคลทั่วไป
คำพูดมันแรงไปนิสสส์นึงมั๊ยอ่ะพี่จิม

อ่านแล้วสะอึกเลย เหอๆ

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• Hero Member
  • AWDiesel
ผมว่ายังมีอีกพวกที่น่าปวดหัวมากกว่า ก็คือพวกที่มาโพสเด็กแรพโย่วๆบ้าบออะไรก็ไม่รุ้นั่นนะ เห็นตั้งแต่ตอนเปิดเว็บใหม่ๆ ก็ยังวนเวียนมาเรื่อยๆ

ออฟไลน์ Tonchompoo

• Jr. Member
  • **
อันนี้ผมมองว่า เป็นปัญหาในระดับตัวบุคคล (พนักงาน) นะครับ ในกรณีที่เป็นเคสแรก ซึ่งการเคลียร์ในระดับบุคคล ก็น่าจะเพียงพอ แต่ถ้ามีแบบนี้ของยี่ห้อเดิม ก็ต้องร้องเรียนไปหาทางบริษัท ให้เขากำกับ Sales ของเขาให้ดี เพราะไม่งั้นอาจจะมีการอ้าง "ไม่รู้" เกิดขึ้นได้ มันจะมั่ว

+1  เห็นด้วยครับ 
ไหนๆเค้าก็ออกมาขอโทษ ยอมรับผิดแล้ว พร้อมทั้งสัญญาว่าจะไม่ทำอีก ก็น่าให้โอกาสนะครับ