ผู้เขียน หัวข้อ: แอบเห็นคุณจิมมี่  (อ่าน 4129 ครั้ง)

ออฟไลน์ golf32

• Sr. Member
แอบเห็นคุณจิมมี่
« เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 18:01:23 »
เมื่อวานนี้ 5/11/10 ผมเห็นคุณจิมมี่กำลังยืนถ่ายรูปอยู่แถวๆหน้าบ้านผมเลยครับแต่ไม่เห็นรถที่ทดสอบ
เห็นกำลังสะพายเป้ยืนถ่ายรูปอยู่ ;D
ผมแบบกำลังขับๆรถอยู่อ่าวนี่มันคุณจิมมี่นี่นา

ปล อยู่แถวนี้มานานไม่เคยเห็นคุณจิมมี่เลย พามาสมัครบอร์ดนี้เจอเลย :o

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
Re: แอบเห็นคุณจิมมี่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 20:37:42 »
หรือว่ากำลังถ่ายรถล่องหนของเจมส์บอนอยู่ อิอิ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 23:36:13 »
น่าจะไปจ๊ะเอ๋ พี่เขานะครับ ฮิๆๆ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Cube

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2010, 17:29:47 »
คนดังจริงๆ

ออฟไลน์ golf32

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2010, 21:44:35 »
คนดังจริงๆ

ว่าจะครับแต่กลัวคุณจิมมี่งง แถวไม่สะดวกเพราะกำลังขับรถอยู่ครับ :D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2010, 21:46:05 »
โอเค แวะมาเฉลย

เนื่องด้วยร้านกาแฟ ร้านระจำที่นั่งอยู่ อย่าง Toys Coffee ได้ปิดตัว ปิดกิจการไปเรียบร้อยแล้ว
เจ้าของที่ดิน ไม่ต่อสัญญาเช่าเซ้งกิจการ เจ้าของคนสุดท้ายก็เลย ปิดร้านซะเลย
และก็คงต้อง ขอกล่าวคำอวยพร กับ นาว เจ้าของร้านคนสุดท้ายว่า "ขอให้ไปดีมาดี นะ"

เลยเป็นเหตุให้ข้าพเจ้า กับตาหลุยส์ ต้องไปยืนรอ เจ้าของร้านกาแฟแห่งใหม่ที่ชื่อว่า Coffee Dee Dee
ตรงปากซอย อารีย์ 3 ในซอยอารีสัมพันธ์ นั่นละครับ กะเก็งว่า อาจจะเป็น ฐานบัญชาการแห่งใหม่ของเรา
กาแฟสูตรประจำร้าน เข้มข้นใช้ได้เลย เผลอกินเข้าไป 2 แก้วติด ด้วยความอร่อยอย่างที่อยากได้มานาน
 ผลก็คือ ใจสั่น ทั้งคืน!!

คาดว่าต่อไปนี้คงย้ายไปนั่งกันที่นี่แทนละครับ หวังว่านะ ถ้าลูกค้า ขาประจำ เพื่อนๆ เจ้าของร้าน เขาไม่หมั่นไส้เราก่่อนนะ ฮ่าๆ

ที่ไปยืน ไม่ใช่อะไรหรอกครับ เจ้าของร้าน เขาแปะป้ายไว้ว่า ไปซื้อของ เดี๋ยวมา ก็เ้ลย ยืนรอ นาน ราวๆ ครึ่งชั่วโมง
เพราะคิดว่า ตั้งใจจะมาแล้ว ก็ควรจะอยู่รอ เลยได้ชิมกาแฟสมใจอยาก บรรยากาศ เล็กๆ อบอุ่น ดีครับ ใช้ได้