ผู้เขียน หัวข้อ: เนื้อหาในรีวิว  (อ่าน 9137 ครั้ง)

ออฟไลน์ Santa

• Newbie
  • *
เนื้อหาในรีวิว
« เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 11:45:11 »
ถ้าเป็นไปได้นะครับ คือ อยากให้มีข้อมูลเกี่ยวกับระบบความปลอดภัยภายในรถ เช่น  คานกันกระแทกหน้าหลังเป็นแบบไหน กันชนเป็นยังไง รุ่นนี้มีคานกันกระแทกติดมารึเปล่า  อะไรที่ถูกตัดออกไป ระหว่างตัวต่างประเทศกับตัวที่ขายในไทย เป็นต้นอะครับ อย่างน้อยก็เพื่อเป็นความรู้และข้อมูลตัดสินใจในการซื้อรถครับ ^^

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: เนื้อหาในรีวิว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 11:48:44 »
พยายามหามาใส่อยู่
แต่คงจะยาก เพราะว่า เราจะมีข้อมูลแต่เวอร์ชันไทยหนะครับ
ส่วนเวอร์ชันต่างประเทศ จะมีคานหรือไม่มีคานอะไรอย่างไรบ้างนั้น
ค่อนข้างหาข้อมูลลำบากพอสมควร

แต่ถ้ามีจะเอามาลงให้ เป็นกรณีๆ ไปครับ

ออฟไลน์ 5ume7h

• Sr. Member
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 10:46:04 »
เพิ่มเรื่องเสียงในห้องโดยสารก็ดีนะครับ
รถบางรุ่น อะไรก็ดี แต่พอฝนตกเสียงเหมือนหลังคาสังกะสี จะได้รู้ก่อน

ออฟไลน์ nudragon

• Hero Member
  • MT Mania!!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 11:21:22 »
สู้ๆนะครับพี่จิมเพื่อผู้ใช้รถบ้านเรา ;)