ผู้เขียน หัวข้อ: CR-V สิ้นปีนี้ สรุปมีอะไรเปลี่ยนแปลงมั้ยครับ?  (อ่าน 2174 ครั้ง)

ออฟไลน์ Deaw_BenZ''

• Sr. Member
ที่บ้านกำลังรอจะจองรุ่นนี้อยู่ครับ ตอนแรกจะไปจองแล้ว แต่เซล์บอกว่าสิ้นปีจะมีปรับปรุงอุปกรณ์ (ก็งงๆว่ารถเพิ่ง MC ไป) แต่รอจนมาถึงป่านนี้แล้วยังไม่มีอะไรหลุดออกมาเลย...
สรุปเป็นแน่แท้แล้วว่า ไม่น่ามีอะไรในกอไผ่รึป่าวครับ จะได้ไม่ต้องรอให้มันนานไปอีก อยากได้ใครซักคนมา confirm ให้จัง... :-[

ออฟไลน์ jobbabys

• Full Member
Re: CR-V สิ้นปีนี้ สรุปมีอะไรเปลี่ยนแปลงมั้ยครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2010, 23:32:33 »
รอด้วยอีกคน เพราะว่าจะจองเหมือนกันครับ

พี่ JIMMY พอจะทราบบ้างไหมครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ a-bog

• Newbie
  • *
Re: CR-V สิ้นปีนี้ สรุปมีอะไรเปลี่ยนแปลงมั้ยครับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 12:53:58 »
ถ้าแค่ ใส่ Option เพิ่ม เป็นSpecial Version อาจจะมี แต่ก็เพิ่มราคาครับ
ถ้าจะให้ขนาด เปลี่ยนหน้าตาให้แตกกต่าง เลย คิดว่ายากครับ
เปรียบเทียบ กับ Accord ที่เพิ่งจะ MC สิครับ ขนาด Segment นี้
มีคูแข่ง ที่แข็ง ๆทั้งนั้น  Camry  ,  Teana  ,  Cruze ที่จะเปิดตัว
ตัวAccord ยังไม่ค่อยเปลี่ยนแปลงเท่าไรเลยครับ