ผู้เขียน หัวข้อ: Photoshop LO2B ไม่ได้เอาต้นฉบับจากไหนนอกจากภาพวาดล่าสุดคร้าบบบบบบบบ  (อ่าน 3560 ครั้ง)

ออฟไลน์ TnP_PKt

• Hero Member
พอดีว่างๆเลยเอาซะหน่อยหนะครับใครจะกล้าซื้อมั้ยเนี่ย!!!!!!!!

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

เอ๊ะ ทำไมประตูหลัง กับไฟท้ายเปลี๊ยนไป๋ ;D

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
เส้นสายด้านข้าง นี่เล่นเอาอึ้งเลย ไม่นึกว่ารถใน segment นี้ จะทำให้ดูหรู ดูยาวได้ขนาดนี้
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ TnP_PKt

เอ๊ะ ทำไมประตูหลัง กับไฟท้ายเปลี๊ยนไป๋ ;D
มันก็ต้องมีบ้างละครับพี่ HOMY เพราะผมชอบประตูหลังและไฟท้ายแบบนี้มากกว่า อิอิ
ที่ผม photoshop รอบนี้ผมเปลี่ยนแค่แนวกระจกหลังใหม่นิดหน่อยให้เป็นแนวเดียวกับประตูหลังกลับทำให้ผมดูเหมือนรถฮอนด้าหลายรุ่นมากๆทั้ง CITY และ ACCORD ผมว่ามีส่วนคล้ายอะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 14, 2010, 16:26:27 โดย TnP_PKt »

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
สวยๆ ครับ ภาพ L02B มาทีไร มายั่วน้ำลายกันทุกๆ ที

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
สวยครับ
มันเป็นรถที่ดูภูมิฐานดีจริงๆ

ออฟไลน์ GivesZa

• Full Member
ถ้ามาแบบนี้

กลัวเทียน่าจะงอนนะ ....

;D ;D ;D

Teana /: หนีกลับบ้านตาม ลาติโอ้ TT_TT ก็ได้ เชอะ!!