ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้เห็น พรีอุส ไปขับวนเล่นที่ ธรรมศาสตร์ รังสิต  (อ่าน 5307 ครั้ง)

ออฟไลน์ kongz158

• Jr. Member
  • **
ไปสอบตรงมาครับ ตอนจะกลับก็เลยไปยืนรอรถเมล์ ที่ป้าย ใน ม. นั่นแหละครับ ยืนอยู่สักพัก เห็นรถไม่มีทะเบียนสีเงินๆ
ขับผ่านไป   อ้าว พรีอุสนี่หว่า มีมาอีกครับ สามสี่คัน เรียงกันมาเลยเป็นสี เงิน ขาว เทา ดำ
กับอีกสีไม่รุ้ว่าผมดูผิดรึเปล่า
เป็นสีม่วงๆแดงๆเกือบดำอ่ะคับ
เห็นบางคันคนขับเป็นผู้หญิงด้วย แล้วจะมีคนนั่งข้างคนนึง รถไ่ม่ติดฟิล์ม เห็นชัดเจน
ขับวนๆอยู่ใน ม. นั่น จนผมขึ้นรถเมล์ไปก็ยังเห็นขับวนอยู่
(จริงๆมีรูปนะครับ แต่เอารีบ bb ถ่าย เลยไม่ชัดเลย)

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
เข้ามาดูกระแสแน่เลย  หรือว่าถ่ายโฆษณาหว่า
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
อบรมเซลส์ และ Test drive ที่ ธรรมศาสตร์ รังสิต ครับ

ได้ยินมาว่าเป็นเช่นนั้น แปลกดีเหมือนกัน

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
ตกลงมี 5 สีหรอครับเนี่ย?

ออฟไลน์ Ruksadindan

เด็กมธ. ไม่เห็น แต่เด็กที่จะสอบตรงเข้า เห็น -*- (หรือเห็นหว่าครับ ฮิฮิ)
ก็เป็นสถานที่ที่พอจะทดลองขับได้ แบบไฮบริดน่ะแหละ แต่เรื่องสมรรถนะ คงได้แค่ 0-100 ครับ

ปล. ขอให้สอบได้ครับ

ออฟไลน์ 1ruka

• Newbie
  • *
รู้สึกผมจะเห็นตั้งแต่วันพุธแล้วละครับ  วิ่งเข้าสวทช กัน
สงสัยหลบลูกระนาดใน มอ .. เยอะมากมาย

ออฟไลน์ Tonaka

เห็นคันนึงวิ่งอยู่หน้า สวทช เมื่ออาทิตย์ก่อนหน่ะครับ
阿蘇山

ออฟไลน์ kongz158

• Jr. Member
  • **
เด็กมธ. ไม่เห็น แต่เด็กที่จะสอบตรงเข้า เห็น -*- (หรือเห็นหว่าครับ ฮิฮิ)
ก็เป็นสถานที่ที่พอจะทดลองขับได้ แบบไฮบริดน่ะแหละ แต่เรื่องสมรรถนะ คงได้แค่ 0-100 ครับ

ปล. ขอให้สอบได้ครับ
ขอบคุณครับ ;D

ออฟไลน์ Yeahyeahs

• Sr. Member
ผมเห็นสามคันแล้วครับ ออกจากสวทช.ทุกคัน แต่คันสีม่วงๆน้ำตาลๆนี่สวยมากๆ

ออฟไลน์ MANGKAPOON

• Full Member
    • http://www.facebook.com/nutteetoyota
อบรมเซลส์ และ Test drive ที่ ธรรมศาสตร์ รังสิต ครับ

ได้ยินมาว่าเป็นเช่นนั้น แปลกดีเหมือนกัน

ถูกต้องค๊าฟ ตามนี้เลย  อิอิ

ออฟไลน์ kritphakhin

Re: วันนี้เห็น พรีอุส ไปขับวนเล่นที่ ธรรมศาสตร์ รังสิต
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 14:59:34 »
อยากเห็นบ้างอ่าาาาา

ออฟไลน์ Ruksadindan

Re: วันนี้เห็น พรีอุส ไปขับวนเล่นที่ ธรรมศาสตร์ รังสิต
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 20:17:38 »
สงสัยหลบลูกระนาดใน มอ .. เยอะมากมาย
นี่ล่ะครับถึงเหมาะกับไฮบริด เบรคๆ ชาร์จๆ -*-

ออฟไลน์ Boonchoo8

• Full Member
  • เมื่อใดคุณหยุดก้าว เมื่อนั้นคุณก็เริ่มถอยหลังแล้ว
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 20:27:39 »
แผนโปรโมทไปในตัวแหงๆ Test Drive ไป โปรโมทไป
แถมเจาะกลุ่มมีการศึกษาดีซะด้วย
แม้แต่เพชร ยังต้องเอามาเจียระไนก่อน จึงจะส่งประกายแวววาวได้
...รถก็ต้องล้าง ต้องขัด ต้องเคลือบ มันจึงจะสวย

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 00:43:17 »
เมื่อวานก็ไปสอบเหมือนกันครับ สอบเสร็จบึ่งรถกลับเมืองเลยทันที เพราะว่าวันนี้มีสอบย่อยโรงเรียน
แต่ทำไมผมไม่เห็นสักคันเลยแหะ เสียดายจัง

ปล. จขกท. สอบคณะอะไรหรอครับ ของผมวิทย์เทคโน (คณิตประยุกต์)
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX