ผู้เขียน หัวข้อ: ถามพี่จิมมี่และเพื่อนๆอยากรู้ว่าเมื่อไหร่ BMW X3 ตัวใหม่จะเข้าไทยครับ  (อ่าน 3003 ครั้ง)

ออฟไลน์ jones

• Sr. Member
คือกำลังเล็งๆไว้น่ะครับ อยากรู้ราคา ถ้ามันแพงเวอร์ผมยอมเล่น 5-series 525d ดีกว่า

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 15, 2010, 00:23:26 โดย jones »
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
คือกำลังเล็งๆไว้น่ะครับ อยากรู้ราคา ถ้ามันแพงเวอร์ผมยอมเล่น 5-series 525d ดีกว่า

ขอบคุณครับ

ผมว่าปีหน้ามั้งก่อนมอเตอร์โชว์หรือหลัง ไม่นาเกินนั้นมั้ง ขนาด Series 5 ยังเปิดตัวเร็วมากเลยในไทย
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ prai

พรีเมี่ยมแบนรด์ในไทยเปิดตัวเร็วเสมอ

ออฟไลน์ kritphakhin

รอด้วยคนครับ จะเอาฟอร์ไปอัพเกรดเป็น X3