ผู้เขียน หัวข้อ: Cruze และ 3 จะเริ่มปล่อยรถประมาณเดือนไหนครับ  (อ่าน 3496 ครั้ง)

ออฟไลน์ fishfinger

• Sr. Member
เจอ Cruze เข้าไปสวยมาก ตัว Topแจ่มเลย เริ่มให้จองวันไหน ได้รถเดือนไหน

คำถามเดียวกับ 3 ครับ เปิดตัวให้จองวันไหน ได้รถเดือนไหน

ถ้าช้าจะไปสอย City ละนะ ( ซะงั้น ) เพราะ Compact มันจะเปลี่ยน โมเดลกันหมดแล้ว

ออฟไลน์ Bluedoft

• Hero Member
Re: Cruze และ 3 จะเริ่มปล่อยรถประมาณเดือนไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 22:29:42 »
cruze เห็นบอกว่าปล่อย lot แรกส่งลูกค้าได้ก็ปลายธันวาครับ

ออฟไลน์ Puyzabra

• Full Member
Re: Cruze และ 3 จะเริ่มปล่อยรถประมาณเดือนไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 23:27:11 »
ผมเจอรถเค้าเลี้ยวเข้าพระนครยนต์อ่่ะ เลยคิดว่าเปงไปได้ว่า อาจจะ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 11:24:20 »
3 ใหม่ ยังไม่มีใครทราบครับ

แต่ถ้า Cruze ละก็ ก่อนสิ้นปี ไม่กี่สัปดาห์ ก็เริ่มส่งมอบรถได้แล้ว ครับ

ออฟไลน์ tvm

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 16:49:09 »
ลองเอามาเทียบดู เพราะรู้สึกแต่แรกครับ
ไม่ใช่แนวว่ารถใหม่ออกมาแล้วจะบอกว่ามันเหมอืนอันไหนอ่ะไร