ผู้เขียน หัวข้อ: (นอกเรื่องนิด)น้องกล้วยbananaเรียนที่ลาซาลมาใช่ไหมครับ  (อ่าน 4082 ครั้ง)

ออฟไลน์ HHH8028

• Jr. Member
  • **
พอดีไปเจอในblogมาคิดว่าใช่น้องกล้วยคนเดียวกันหรือเปล่าถ้าใช่นี่พี่ขอบอกว่าเรารั้วเดียวกันเลยนะนี่ดีใจที่ได้เจอศฺษย์ร่วมสำนัก
ปล.พี่ไก่ ล.ซ.17ครับ ยินดีที่ได้รู้จักและขอบคุณทีมงานทุกๆท่านสำหรับรีวิวนะครับพวกพี่ๆจะคอยติดตามอย่างใจจดใจจ่อเลยครับ

ออฟไลน์ baeyongcai

• Sr. Member
ครับ ผมก็ ลาซาล ครับ LS24 รุ่นเดียวกับ เพื่อนกล้วย  ;D

ออฟไลน์ Deaw_BenZ''

และไม่ทราบว่าตอนนี้เรียนที่ มศว. รึป่าวครับ เห็นอยู่บ่อยๆ แต่ไม่แน่ใจ

ออฟไลน์ HHH8028

• **
ดีใจที่ได้รู้จักกับน้องๆสำนักเดียวกันะครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ครับ

กล้วย จบจาก ลาซาล มา
และตอนนี้ เรียนอยู่ที่ มศว. ครับ ปี 4 แล้ว

ออฟไลน์ BnN

ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่ไก่ กล้วยเรียนลาซาลครับ ตั้งแต่อนุบาล 1 ถึง ม.6 เลย รุ่น 24 นะครับ
พี่ไก่รุ่น 17 ก็นับย้อนไป 7 ปีสินะครับ ห่างกันน่าดู 55555
ตอนนี้ก็เรียนที่ มศว ครับ ปี4 เหลือเทอมนี้เทอมสุดท้ายแล้วครับ
ขอบพระคุณที่ติดตามผลงานนะครับ  :D

ออฟไลน์ BiG_The_Star

• Newbie
  • *
เอ่อ...คุยกันซะไม่กล้าออกตัวเลย
ผมก็รั้วลาซาลเหมือนกันครับ รุ่น16 ชื่อบิ๊ก
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับพี่ๆ ::)

ออฟไลน์ X-man

• **
ผม Lasalle#7 ครับ รายงานตัวครับ

ออฟไลน์ BnN

สวัสดีพี่ๆอีกสองคนนะครับ ทำไมเราห่างกันหลายรุ่นเหลือเกิน 55555

ออฟไลน์ Ji.Cl.

Re: (นอกเรื่องนิด)น้องกล้วยbananaเรียนที่ลาซาลมาใช่ไหมครับ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 17:20:40 »
สวัสดีพี่กล้วยและพี่ๆ ทุกคนครับ

รุ่น 27 ครับผม

คารวะรุ่นพี่ :) :)