ผู้เขียน หัวข้อ: เว็บรถ ต้องมีเรื่องเที่ยวนี่นา พี่ๆเปิดห้องเกี่ยวกับ User travel ด้วยดีมั้ยครับ  (อ่าน 11986 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
ผมคิดๆดู เว็บเราเป็นเกี่ยวกับรถ  รถยังไงก็ต้องเดินทาง หลายคนก็ถ่ายรูปแน่ๆ  ผมจึงคิดว่าเปิดห้องเกี่ยวกับขับรถไปเที่ยวหรือไปเที่ยวที่ไหนมารีวิวกันมั้ยครับ  เพราะเชื่อได้เลยว่าแต่ละคนก็มี่ภูมิลำเนาต่างกัน  คนที่จะไปเที่ยวก็ได้รู้ แลกเปลี่ยนกัน

ผมว่าดีไม่น้อยนะครับ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
น่าสนใจนะ

คอลัมน์พักรถ พักกิน พักเที่ยวเอง ที่เตรียมจะอัพเดท ก็ยังแทยไม่ได้ทำอะไรเท่าไหร่เลยตอนนี้

ออฟไลน์ !LiLo!

• Sr. Member
อยากจะกดไลค์แรงๆสักล้านครั้ง สู้ๆครับพี่จิมมี่ ไอ้เรื่องจุดพักกับท่องเที่ยวนี้ไปกันได้อยู่>_<
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"