ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ ขอประกาศ ห้ามเอา กระทู้ Pantip & Caronlineมาโพสต์ ที่นี่ โดยเด็ดขาด! /*-*/  (อ่าน 447453 ครั้ง)

ออฟไลน์ ekka1234

• Jr. Member
  • **
เข้ามารับทราบด้วยคน...ครับ
???????????????????????? ... ?????????????????????????
???????????????????????? ... ??????????????????????????

ออฟไลน์ sodaza

• Newbie
  • *
สมาชิกใหม่จร้า
เราก็ออกมาจาก ที่นู้นๆตั้งแต่มีเรื่องที่ห้องกล้องแล้ว ไม่รู้จะอะไรนักหนา
มีแต่เรื่องทะเลาะกัน ~

ออฟไลน์ Artty_Ray

• Full Member
  • -!@#$%
เพิ่งจะสมัคสมาชิกครับ โพสครั้งเเรกที่จริงไม่อยากจะโพสเลย โดนมาเช่นกัน...
(ติดตามคุณ jimmy มาตั้งเเต่เว็บเดิมเเล้ว)
My impression is Impreza

ออฟไลน์ UnKnOwNn_sMp

• **
  • MoVe......uP
เพราะเป็นข้อหาของการโปรโมทเวปเหรอครับพี่จิมมี่

แต่ยังไงก็ต้องขอประทานโทษอีกครั้งจริงๆครับ
จริงๆทีแรก ผมก็แค่เอาเรื่องว่ามีอะไรใหม่ๆไปบอกเท่านั้น
โดยไม่ได้ลงลิ้งค์หรือข้อมูล และไม่ได้เอาคำพูดตรงๆ ลงไปใส่
ก็เลยนึกว่าจะไม่เป็นไรหน่ะครับ ตอนนี้ก็ดำเนินการลบให้แล้วครับ

ขออภัยจริงๆครับ
"It's your problems not my problems"

ออฟไลน์ MyName

• Hero Member
  • I'm............................
เมื่อครู่นี้เข้าไปอัพเดตกระทู้ที่ pantip มาครับ
มีคนด่าพี่จิมมี่อีกแล้ว ไม่ได้ด่าแบบตรงๆ หรอกครับ คือตั้งกระทู้ด่าคนมาโปรโมทเว็บรถรุ่นนึง "ที่ใกล้จะเปิดตัว"
แล้วชื่อกระทู้ลงท้ายด้วย "ไม่ใช่ มาโปรโมทเวบคุณโดยอาศัย pantip เหมือน jimmy เคยทำในอดีต"
โห อ่านแล้ว....... ..........

แต่ก็ช่างมันเถอะนะครับ อย่าไปสนใจเลย
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ RhapSodY

• Newbie
  • *
  • ต้องทำให้ได้
 :o เข้ามารับทราบ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ไอ้คนที่พูดหนะ ถอดล็อกอินมาตามเคยนั่นแหละครับ

ก็คงจะเป็นคนเก่าคนแก่ คนเดิมคนนั้น ปล่อยเขาไปครับ สันดานหนะ แหก้ไม่หายแล้ว ใกล้ตายเข้าโลง
แต่โครงสร้างจิตใจกับสันดาน ยังไม่เคยเปลี่ยน

ออฟไลน์ balllopburi

• Newbie
  • *
เป็นธรรมดาครับพี่จิมมี่มีคนรักก็ต้องมีคนไม่รักบ้างเป็นธรรมดา แต่ผมเชื่อว่ามีคนที่รัก เยอะกว่าครับ

ออฟไลน์ pakpak

• Newbie
  • *
สมาชิกใหม่ ซึมทราบ ครับผม

ออฟไลน์ krishmut

• Newbie
  • *
  • ??????? ????????????
รับทราบครับ และขอเป็นกำลังใจให้ HEADLIGHTMAG คุณจิมมี่และทีมงาน สู้สู้ ครับ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ cloudysky

• Newbie
  • *
รับทราบครับผม

ออฟไลน์ Sammy_

รับทราบครับผม

ออฟไลน์ hanaka27

• Newbie
  • *
รับทราบครับ และพร้อมเป็นกำลังใจให้กับทีมงานทุกคนครับ

ออฟไลน์ supermop

• Newbie
  • *
ปกติไม่ได้เล่นพันทิปบ่อยครับ (แบบว่าเรื่อยเปื่อย) แต่ก็กรุ่น ๆ อยู่เหมือนกัน

ว่าไงก็ว่าตามกันครับ....แอบชื่นชมคุณจิมมี่มานานแล้วครับ  ....เคยแอบเจองานทดสอบรถนานแล้วครับ

ยินดีกับบ้านหลังใหม่ด้วยครับ

ออฟไลน์ surappp

• Newbie
  • *
    • ดูทีวีย้อนหลัง
ทำไมถึงเฉพาะ pantip เหรอครับ
แต่ก็รับทราบแล้ว สงสัยเฉยๆ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ก้อเค้า ดูถูกพี่จิมมี่ไว้เยอะ แล้วยังด่ารับหลังอีก แยกๆกันอยู่อ่าดีแล้ว อย่าเอมาโพสต์นะครับ จาเป็นลิ้งค์ก้อไม่ได้ อยู่กันอย่างพี่อย่างน้องดีกว่า เวปนั้นชอบแบ่งชนชั้นครับ

ออฟไลน์ panjap

รับทราบ และสนับสนุนความคิดนี้

ออฟไลน์ !Chaps!

• Newbie
  • *
  • Live in คราม
รับทราบครับ

ออฟไลน์ lucifer

• **
    • FaceBook
สมาชิกใหม่ที่นี่ครับ
แต่เป็นสมาชิกรุ่นแรกของพันทิพดอทคอม ( loginเดียวกันนี่แหละครับ  ;D )
บอกตรงๆว่า พันทิพดอทคอมยุคนี้ ไม่ใช่ยุคเมื่อสมัยที่ผมเริ่มเป็นสมาชิก และก็กลายเป็นแหล่งที่ไม่คิดจะกลับเข้าไปอ่านอะไรอีก รวมถึงไม่คิดจะร่วมแสดงความคิดเห็นด้วย

จะว่าไป เริ่มเห็น login ของคุณ JIMMY ในห้องรัชดามาตั้งแต่คุณ JIMMY เริ่มเข้ามาใหม่ๆในสมัยนั้น  คงจะคล้ายๆกับหลายๆคนที่ผมเคยรู้จักในห้องรัชดา และสุดท้ายก็เปิดหมวกอำลาสังคมไซเบอร์แห่งนั้นไปในที่สุด
ครับ  เวลาเปลี่ยน ทุกสิ่งล้วนเปลี่ยน   สังคมแห่งนั้นในทุกวันนี้ไม่ค่อยแตกต่างจากตลาดสดมากนัก โหวกเหวก โวยวาย ยุ่งเหยิง มากหน้าหลายตา  มุมมองคับแคบ ถือดี 

ยินดีมากที่ได้มาเจอคุณ JIMMY ที่นี่หลังจากsearchหาใน google
และขอเป็นกำลังใจให้กับคุณ JIMMYและทีมงานทุกๆคนครับ

ออฟไลน์ rchai24

• **
สมาชิกใหม่ครับ..

เข้ามาอ่าน review เป็นหลัก พึ่งเริ่มศึกษาเรื่องรถยนต์จริงจัง.. เมื่อก่อนใช้อย่างเดียว
เพราะอยู่ระหว่างตัดสินใจซื้อรถใหม่ครับ

review คุณจิมมี่ มีประโยชน์กับผม มากมายนะครับ ช่วยในการตัดสินใจอย่างแรง

สำหรับกฎของที่นี่..
เมื่อเป็นสมาชิกแล้ว ยินดีปฎิบัติตามครับ

(^^")

ออฟไลน์ nutmos

ผมว่าอ่านที่พันทิพย์แล้วไม่ค่อยโอนะครับ
อันเนื่องจากว่า คนที่เชียร์รุ่นนั้นรุ่นนี้ ก็จะให้เอารุ่นแบบเขาให้ได้
และอีกอย่าง พวกเซลล์ ฯลฯ ก็จะมีแฝงเข้ามาในพันทิพย์เยอะ
กลายเป็นว่าตีกันเอง สุดท้าย คนตั้งกระทู้ก็แทบไม่ได้อะไรเลย

ออฟไลน์ BoringZee

ผมก็เข้าานะเมื่อก่อนบ่อยด้วยครับ แต่ตอนนั้นยังไม่รู้จัก headlightmag แต่มีการเข้าไปดูการ review ของพี่จิมอยู่นะ พอมาได้กลางๆปีผมก็ไม่ค่อยได้เข้าแหละเพราะว่ามันเหมือนเว็ปข่าวใหญ่เข้าไปทุกวันๆ วันๆนั้นมีแต่มาด่าและแดกดันกันไม่ได้สาระอะไรเลยทั้งที่บ้างที่คนที่เข้าไปต้องการความช่วยเหลือจริงก็มีโดนด่าครับ ถ้าผมเป็น พี่จิมก็คงทำแบบพี่ล่ะถ้าเข้ากันไม่ได้ก็อย่ายุ่งกันเลยดีกว่าทางใครทางมันสบายใจกว่าที่ต้องค่อยเข้าไปช่วยเขาและเราลำบากใจนะครับเราไม่ไปยุ่งกับเขาเราสบายใจแต่พี่จิมผมว่าพี่ระวังนิดนึงก็ดีนะเท่าที่รู้ๆมาคนในนั้นมันมักจะตามกัดไม่เลือกเลยล่ะ เดี่ยวมันต้องมีมาที่นี่แน่ๆเลยครับ

ปล. สู้ๆนะพี่จิมไม่ต้องไปสนใจมันคนเราทำอะไรมักได้อย่างนั้นผมเชียร์อยู่นะ

คนที่เล่นในพันทิบ ที่ยังติดตามเราอยู่ ก็มีครับ

พวกที่เอาแต่ด่า นี่ ก็ อย่าให้เจอตัวจริงก็พอครับ...ไม่งั้น ไม่รับประกันความปลอดภัย อิอิ

ออฟไลน์ birm@productive

• Sr. Member
พี่จิมมี่ครับ... อยากถามว่า ลิมิเต็ด เฉพาะห้องหรือเปล่า หรือเหมาเว็ปครับ?
ประวัติ
รถ 11 คัน
ยาง 14 รุ่น

เบิ้ม

เหมาทั้งเว็บครับ

ออฟไลน์ AUTONAT

• Newbie
  • *
มันเป็นจังซี้นี่เอง เกือบไปแล้วเรา   
 ;D
เหอะๆ มาใหม่อ่ะคับ

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
มันเป็นจังซี้นี่เอง เกือบไปแล้วเรา   
 ;D
เหอะๆ มาใหม่อ่ะคับ
ยินดีต้อนรับครับ
พี่มาจาก Vios-club รึเปล่าครับ ที่เปลี่ยนจาก Vios Supercharge มาเป็น W124 อ่ะครับ?

ออฟไลน์ jobthai

• Newbie
  • *
    • www.jobthai.com
รับทราบค่ะ

ออฟไลน์ kudos

• **
มารับทราบครับ สมาชิกใหม่ครับ
No Thing.

ออฟไลน์ TsuTaYa

• Newbie
  • *
เข้า Pantip อยู่เรื่อย ๆ แต่ก็ไม่ได้ค่อยตั้งกระทู้หรือตอบแล้วเหมือนกัน   ;D

พักหลังมานี้ ตอบอะไรไม่เข้าหูนิดเดียวก็ตีกันซะแล้ว..

ยังไงก็เป็นกำลังใจให้คุณจิมมี่เสมอนะคะ  ::)