ผู้เขียน หัวข้อ: อยากชม รีวิวของ chevrolet cruze มากเลยครับ  (อ่าน 13059 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chimzz

• Newbie
  • *
อยากชม รีวิวของ chevrolet cruze มากเลยครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 08, 2010, 04:33:51 »
ถึงคุณ J!MMY ครับ จะเป็นการรบกวนไหมครับ หากจะทำรีวิวของ chevrolet cruze เพราะ อยากดูมาก

ถ้าอย่างไรก็ขอขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: อยากชม รีวิวของ chevrolet cruze มากเลยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2010, 10:02:43 »
เคยบอกไปแล้ว ในหลายกระทู้ว่า

ที่ผ่านมา เคยพยายามติดต่อกับทาง Chevy ขอเอารถมาลองแล้ว

แต่ในเมื่อ พวกเขายังไม่พร้อม
ดังนั้น ต่อจากนี้ ผมจะไม่พยายามกระตือรือล้นแล้ว

ถ้าทาง Chevy พร้อมเมื่อไหร่ ก็ติดต่อเข้ามาได้เสมอ เอง แล้วกัน ครับ

ออฟไลน์ Chimzz

• Newbie
  • *
Re: อยากชม รีวิวของ chevrolet cruze มากเลยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2010, 18:38:17 »
ขอขอบคุณ คุณJ!MMY มากๆเลยนะครับ