ผู้เขียน หัวข้อ: Alam Fur Cobra 11 ซีรียส์อะไรคะนั่น สะใจริงโกะมากมายค่ะ  (อ่าน 4041 ครั้ง)

alzeto

• บุคคลทั่วไป
สมาชิคคนหนึ่งโพสไว้ ริงโกะกลับไปดูทุกตอน  โอ้ว 
อลังการงานสร้าง  เริดหรู แพรวพราว เจิด  รถทุกยี่ห้อ เฮโล มาชนกระจาย  (สะใจดีแท้)  ทั้งเยอรมัน อเมริกัน ญี่ปุ่น อิตาลี แม้กหระทั่งรถเกาหลี วู้วววว  ชนกันสนั่น  บางคันแบบว่า ดูแบบโดนอีกคันทับแบะ สะใจลึกๆ

ว้ายยย  ริงโกะจิตไปหรือเปล่าคะ  แต่ ว่าดูรถ แบบนี้ทีไร ชอบจริงๆเลย 

อันนี้ส่วนหนึ่งค่ะ  คาดว่่ามีทุกสัญชาติ

ดูไปกิน เครื่องดื่มชูกำลังไป รู้สึกจะมีความคิดดีๆ (
* 椎名林檎 ยิ้มมุมปาก

ริงโกะค่ะ

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
Re: Alam Fur Cobra 11 ซีรียส์อะไรคะนั่น สะใจริงโกะมากมายค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 23:22:04 »
ชนกันเป็นเรื่องเป็นราวดีแท้ 5555

มันส์คอดๆ เลยนิ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ Fly to dream

Re: Alam Fur Cobra 11 ซีรียส์อะไรคะนั่น สะใจริงโกะมากมายค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 23:24:38 »
สรุปมันคือตัวอย่างหนังใช่มั้ยครับ  หาดูดีกว่า   แต่เสียดายสุดๆ :o :o :o
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

• Keep working by Johnie worker
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 23:27:46 »
ริงโกะเนี่ยซาดิสม์จัง 

"โซ่ แส้ กุญแจมือ แถมเทียนพรรษาให้ด้วยเอ้า"

5555+
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

alzeto

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 23:33:54 »

"โซ่ แส้ กุญแจมือ แถมเทียนพรรษาให้ด้วยเอ้า"

5555+

จะเอากับคุณคนแรกค่ะ  นมน่าดูดมาก.....  พอๆกับนมตาจิมมี่

ริงโกะค่ะ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 23:37:40 »

5555+

จะเอากับคุณคนแรกค่ะ  นมน่าดูดมาก.....  พอๆกับนมตาจิมมี่

ริงโกะค่ะ

จ๊ากกกกกก ขอเวลาฟิตหุ่น 1 ปี น๊าาาา ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

alzeto

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 23:39:45 »

5555+

ริงโกะค่ะ

จ๊ากกกกกก ขอเวลาฟิตหุ่น 1 ปี น๊าาาา ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ว้ายยยยยย ไม่ต้องค่ะ หุ่นแบบนี้ริงโกะชอบค่ะ  ถามจิมมี่ดูได้ค่ะ
* 椎名林檎 ตีตั๋ว แอร์ e เชี่ย ลง ภูเก็ต

ริงโกะค่ะ

ออฟไลน์ maggie

• Sr. Member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2010, 00:25:47 »
ผมก็ชอบเรื่องนี้เหมือนกันหลังจากที่ได้มีเพื่อนสมาชิกเอามาให้ดูเมื่อวาน ผมก็เลยไปresearchดูว่าพอจะหามาดูได้มั้ย แต่พบว่าเรือ่งนี้ทำมาแต่ภาษาเยอรมัน ไม่ได้ทำภาษาอังกฤษเลย น่าเสียดาย ดูแล้วสะใจมาก

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2010, 01:16:16 »
Series เรื่องนี้ผมได้ดูตอนไปเรียน ที่อังกฤษอะครับผม   มีเพื่อน Classmate คน Germany เค้าชอบรถ แล้วเห็นผมชอบด้วยเลยแนะนำให้ผมเปิด Youtube ดูครับ  เค้าบอกว่าเป็น Series ที่ลงทุนมากที่สุดของประเทศเค้าแล้วครับ 555

จริงๆก่อนหน้านี้ผมก็เคยมาโพสไว้ใน HLM มาประมาณ 1-2 ปี ที่แล้วครับ   หนังเรื่องนี้มีแต่ภาษาเยอรมันครับ   มีฉายที่ญี่ปุ่นอยู่ซักพักแล้วก็เลิกครับ   แล้วก็สามารถติดตามตอนเก่าๆได้ใน Youtube ครับ ส่วนตอนที่ใหม่มาก เห็นเค้าบอกว่าเหมือนจะติด Copyright นะครับ เหมือนพวก Top gear อะครับผม  คงต้องรออออออออออออออออ ซักพักครับ  ตัวเอกที่หัวล้านๆ เล่นมาเกือบ 10 ปีแล้วครับ  ส่วนอีกคนรู้สึกมาเมื่อปี2ปีที่แล้วเองมั้งครับ   เหมือนจะมีเกมส์ให้เล่นด้วยนะครับเพราะเห็นใน Youtube เยอะเหมือนกันครับผม    แต่บางคนดูแล้วบอกว่าทำใจไม่ได้รถสวยๆเอามาชนซะเละ ^^" 

ออฟไลน์ 6162002

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2010, 04:02:22 »
เรื่องนี้เขาใช้สตั๊นแมนรึเปล่าครับนี่ ถ้าไม่ใช้คนแสดงนี่เจ๋งเลยแฮะ ถ้าใช้ สตั๊นคงรวยเละ *-*

ออฟไลน์ BMTA

• Sr. Member
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2010, 12:16:19 »

เขาอคติ อะไรกับรถยนตนัก์เนี่ย

2012 ALMERA  1.2E M/T

ออฟไลน์ tozmania

• Full Member
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2010, 13:12:30 »
ผมสงสารรถครับ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2010, 13:56:21 »
ถ้าเป็น Geely Chery นี่
สตันท์ตายก่อนแน่นอน
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ