ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้างบประมาณไม่จำกัด อยากซื้อรถ sport2ประตูรุ่นไหนไว้ออก Date กับสาวๆ(หรือหนุ่มๆ)  (อ่าน 14428 ครั้ง)

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ผมคงเลือกเจ้า

E200CGI Coupe อิลิแกน ครับ น่าจะนิ่มขับสบายกว่า BMW 3 ครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ KLANG MR-S

• Sr. Member
Nissan Figaro ทรงย้อนยุค สาวกรี๊ดว่าน่ารัก ::) ::)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 11, 2010, 22:30:56 โดย KLANG MR-S »

ออฟไลน์ Nioka

• Hero Member
370z ผมไม่สนใจว่าสาวๆหรือคนข้างๆจะชอบหรือป่าว

อารมณ์ประมาณว่า "ตูชอบ 370z อะ มึงจะนั่งมั้ย ประมาณนี้ ^^ "

ออฟไลน์ Weetting

• ช่วงล่าง+เครื่องยนต์
ผม ชอบ โรตารี่ครับ  แต่ขอ ๔ โรเตอร์นะ  :P
THE Manual Gearbox Preservation Society
Drive diesel until last day

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
2 ประตูผผมนึกถึงคันนี้...

ล้อเล่งงงงง

คันนี้ต่างหากครับผม (ขออนุญาตยืมรูปนะครับ)

난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ prai

ถ้าหนุมวัยรุ่น อารมณ์อยากผสมพันธุ์ก็คงเป็น Porsche Boxster รุ่นย่อยไหนก็ได้สักรุ่นนึง
แต่ถ้าวัยกลางคนคงเป็น Bentley Contininental Convertible
อันนี้แบบอันลิมิตนะครับ

methus zaa

AnubisTT

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
Corvette ZR-1 C4 ไม่ก็ C5 และต้องสีดำ หรือไม่ก็แดงเท่านั้น
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ !LiLo!

ผมอยากได้Honda S2000ครับ รถในฝัน คันเดียวของผม เลย ผมว่ามันสวยกว่าSLK ในยุคนั้นอีกนะ

แล้วไอ้ใครที่บอกว่า ฟิลแอคคอร์ดจ่ายตลาดหน่ะ ผมคิดว่า คุณคิดผิดอย่างแรง =_="
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

ออฟไลน์ patzahut

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
GTR แล้วกันจ้า

อะจ้าก ตอบตามไม่ทัน

จะบอกว่า

ผมอาจจะเป็นคนไม่ค่อยโรแมนติก ขอเลือก GT-R ก็แล้วกัน อิอิอิ
ไม่งั้นก็ 370Z Fairlady Z จ๊ะ

ออฟไลน์ Fly to dream

ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
M3 E92 แบบไม่ต้องคิดมากเลยครับ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ tu_ut

• Newbie
  • *
MX-5  ขอ Sport แบบเล็กๆ

จะสปอร์ต.....ให้สวีวี่วี

ออฟไลน์ มึน!!

• -*-
VW Karmann Ghia ทำเครื่องใหม่ บอดี้เดิม เอาให้สวย

------------------------------------------------------------

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 11, 2010, 23:36:39 โดย อึนอึนมึนมึน »
ก้านไฟเลี้ยวไม่ได้มีไว้ประดับรถ เปิดกันบ้าง ไม่ต้องกลัวมันถลอกกก

ออฟไลน์ Ruksadindan

GTR แล้วกันจ้า

อะจ้าก ตอบตามไม่ทัน

จะบอกว่า

ผมอาจจะเป็นคนไม่ค่อยโรแมนติก ขอเลือก GT-R ก็แล้วกัน อิอิอิ
ไม่งั้นก็ 370Z Fairlady Z จ๊ะ

ด้วยคนครับ
ถ้า LFA ขับสี่แล้วหนึบพอๆนี้ คงเลือกไปแล้ววว

ออฟไลน์ !+! Bomb !+!

E-Class Coupe AV AMG ครับ ในบรรดารถ sport 2 ประตูแล้ว ผมชอบรุ่นนี้มากที่สุด

Chariot

TESLA ROADSTER ครับ เพราะเราชอบความสวย ที่คู่กับความฉลาด

conan_murder

Renault Avantime ครับ

ใครจะนั่งไม่นั่งก็ตามใจ อยากได้มานานแล้ว

ออฟไลน์ มึน!!

• -*-
Renault Avantime ครับ

ใครจะนั่งไม่นั่งก็ตามใจ อยากได้มานานแล้ว

ประตูยาวมาก
ก้านไฟเลี้ยวไม่ได้มีไว้ประดับรถ เปิดกันบ้าง ไม่ต้องกลัวมันถลอกกก

ออฟไลน์ Ishida

Suzuki Cappuccino ครับ ตัวเล็กน่ารัก

รูปจาก Wikipedia ครับ

(ลดขนาดรูปแล้วนะครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 12, 2010, 00:32:14 โดย Ishida »
พระเจ้าก็เป็นมนุษย์เหมือนกับเรา เพียงแต่ทำได้ในสิ่งที่คนธรรมดาอย่างเราทำไม่ได้

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
รูปจะใหญ่ไปไหนคร้าบบบบ

ผมอยากได้ Figaro มาตั้งแต่ก่อนมันจะฮิตซะอีก T_T

อยากได้รถที่ขับช้าๆ เรื่อยๆ ไม่เร็วนักมากกว่า

การใช้เวลาอยู่ับคนที่เรรัก ควรใช้เวลาร่วมกันนานๆ มากกว่าการจะห้อตะบึงไปเร็วๆ
(ยกเว้น 2 เวลา คือ ปวดอึ กับ หาโรงแรม อิอิ)

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
รูปจะใหญ่ไปไหนคร้าบบบบ

ผมอยากได้ Figaro มาตั้งแต่ก่อนมันจะฮิตซะอีก T_T

อยากได้รถที่ขับช้าๆ เรื่อยๆ ไม่เร็วนักมากกว่า

การใช้เวลาอยู่ับคนที่เรรัก ควรใช้เวลาร่วมกันนานๆ มากกว่าการจะห้อตะบึงไปเร็วๆ
(ยกเว้น 2 เวลา คือ ปวดอึ กับ หาโรงแรม อิอิ)

หาโรงแรมทำอะไรอ่ะพี่ คริคริ
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ V221

Audi RS5 สิครับ
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ V221

ฟังเสียงเพราะๆไปด้วย
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ kem

• Newbie
  • *
camaro รุ่นล่าสุดอะครับ
ถ้ามันแปลงเป็นหุ่นได้ด้วยนะ ^^

แต่คามาโรไม่มีพวงมาลัยขวา
ขอตัวสำรองเป็น ซีรี่ส์3 คูเป้ก็พอ

ออฟไลน์ pkdiamond

• I 'm Axera.............
ออก Date กับสาวๆ ถ้าเน้นที่ตรงนี้

รถสปอตร์ 2 ประตูที่ว่าควรปรับเบาะเอนนอนได้

อย่างน้อยก็ได้ความโรแมนติก จอดนอนดูดาวบนดอยอะไรประมาณนี้

งั้นผมขอจัด Audi TT RS แล้วกันครับ

แต่เดี๋ยวก่อน.....มันไม่มี Moonroof นี่ กำ...

ตัวเปิดประทุน ก็ปรับเอนนอนไม่ได้อีก

ออฟไลน์ Nut_K

ออฟไลน์ SP

บังเอิญผมไม่ค่อยชอบรถ 2 ประตู  ;D ;D แต่ถ้าให้เลือก ขอเป็น mclaren mp4-12c
แต่ถ้า้ไม่ใช่ coupe ขอเป็น porsche cayene แล้วกัน