ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนด้วยครับ :D !"  (อ่าน 14664 ครั้ง)

T-l2-O-Y ! !

• บุคคลทั่วไป
รบกวนด้วยครับ :D !"
« เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 19:14:33 »
สวัสดีครับ ผมชื่อ ทรอย ครับ อายุ 12 ปี ครับ

เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่วันนี้ หลังจากแอบดูเว็บนี้มาหลายเดือนล่ะครับ

พ่อผมอยากจะออกรถใหม่ และถูกใจ Hyundai TUCSON มากเลยครับ

แต่อยากถามว่าดีไหมเมื่อเทียบกับรุ่นอื่น ๆ ในราคาพอ ๆ กัน

และอยากทราบว่าไฟหน้า-หลัง มันเป็นไฟชนิดไหน แล้วมันจะมี minor change อีกไหมประมาณเมื่อไหร่ครับ ? ?

ขอบคุณที่สละเวลามาตอบมาก ๆ ครับ  ;D

ออฟไลน์ keng.

• Hero Member
  • ฅ.ฅนรักรถ
Re: รบกวนด้วยครับ :D !"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 20:22:26 »
สวัสดีครับน้องทรอย พี่ชื่อเก่งครับ ยินดีที่ได้รู้จักด้วย
ถ้าอยากปรึกษาเรื่องรถเนี่ย พี่ว่าไปห้อง General Discussions เลยครับ
เพราะว่าห้องนี้ไว้เสนอแนะเกีียวกับเว็บน่ะครับ

ออฟไลน์ MoLee

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 21:08:48 »
ดีใจจัง เลย ผมไม่เด็กที่สุดในเว็บแล้ว อิอิ ;D

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ชื่อ แตงโม นะครับ

ส่วนเรื่องคำถามควรจะไปห้องนึง นะครับ

ตามข้างบนเลยครับ

T-l2-O-Y ! !

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2010, 16:50:00 »
ขอบคุณมาก ๆ เลยครับ นึกว่าจะไม่มีคนตอบสะแล้ว :D

ออฟไลน์ patzahut

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2010, 16:56:22 »
สามารถเข้าไปตั้งคำถามในหน้า General Discussions  ได้เลยครับ

แต่ต้องใส่หัวข้อกระทู้ให้ชัดเจนหน่อยนะ จะได้สะดวกต่อการตอบให้ของสมาชิกหลายๆท่าน  แล้วก็อยากรู้อะไรบ้าง ใส่ให้ครบไปเลย จะได้คำตอบแบบครบๆในการตั้งกระทู้เพียงครั้งเดียวเลยจ้า