ผู้เขียน หัวข้อ: โอ้ววใครที่ชื่นชอบ Graham และ Maurice Lacruix ไปที่งานลดราคา DKSH เถิดครับ  (อ่าน 3116 ครั้ง)

ออฟไลน์ 2k

• Hero Member
เห็นมีกระทู้ถามถึงนาฬิการะดับสูงกันเลยอยากบอกต่อ วันนี้ผมไปงานลดราคาของ DKSH สุขุมวิทมาพบว่ามีห้องโชว์เล็กๆจัดแสดงนาฬิกาสองยี่ห้อนี้อยู่ด้วยส่วนลดที่นาตกใจมากถึง 56% เชียว แม้กระผมจะไม่มีปัญญาซื้อแต่ก็อดตื่นเ้ตนไม่ได้เมื่อมันลดราคาสะบั้นหั่นแหลกขนาดนี้ รุ่นใหม่ลด 25% แต่ถ้ารุ่นเก่าหน่อยอย่างน้อย 56% แน่ๆ มอริสลาครัวราคาเรือนล้านตัวเรือน red gold หั่นเหลือห้าแสน อยากมีเงินซื้อมาเก็บไว้จริงๆฮือๆๆๆ   :'(
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ Boonchoo8

• Full Member
  • เมื่อใดคุณหยุดก้าว เมื่อนั้นคุณก็เริ่มถอยหลังแล้ว
ลดจากราคาตั้งเยอะมาก

แต่ผู้ซื้อต้องระวังด้วยว่าราคาที่ลดแล้วนั้น ยังจะแพงกว่าราคาตลาดที่เขาซื้อขายกันจริงๆรึเปล่านะครับ
แม้แต่เพชร ยังต้องเอามาเจียระไนก่อน จึงจะส่งประกายแวววาวได้
...รถก็ต้องล้าง ต้องขัด ต้องเคลือบ มันจึงจะสวย

ออฟไลน์ 6162002

• Hero Member
ผมเคยไปเดินเซนทรัล ตอนนั้นซื้อ Casio ป้ายม่างติดลด 50-70%  รุ่นของผมลดแล้วเหลือ4500 ผมไปซื้อร้านเพื่อน 4350 - -