ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศขยายเวลารับสมัครรถไมล์ต่ำ ชิงรางวัลครับ  (อ่าน 3032 ครั้ง)

Chariot

• บุคคลทั่วไป
สืบเนื่องจากระทู้นี้ เกมส์ไมล์ต่ำ-ใครใช้รถน้อยสุด ?

http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,9374.0.html

เดิมได้ปิดรับภายในวันศุกร์นี้

ขยายเวลาเป็นวันอาทิตย์ เวลา 22.00 น. นะครับ

ใครที่คิดว่ารถตัวเองไมล์ต่ำกว่าในกระทู้ดังกล่าว ก็ถ่ายรูปส่งเข้าประกวด ตามกติกาที่กำนหนดไว้ได้เลยครับ

ของรางวัลยังเป็นลำโพงจาก Ford Focus minorchange เหมือนเดิมคร้าบบ..  ;D

ออฟไลน์ มึน!!

• Sr. Member
  • -*-
กระทู้มัน ตกเรื่อยๆๆ

ต้องดัน
ก้านไฟเลี้ยวไม่ได้มีไว้ประดับรถ เปิดกันบ้าง ไม่ต้องกลัวมันถลอกกก

ออฟไลน์ freedスプーン3300

• Sr. Member
  • freed korat
ออก เมษา53 ยังไม่ครบปี
วิ่ง8000โล...

ออฟไลน์ YAmodels

• Hero Member
เอาแบบวิ่งเยอะบ้างสิครับ ;D

ออฟไลน์ Ruksadindan

รถผมที่ใช้ในไทย ในมีเตอร์มันเป็นกิโลเมตรอ่ะครับ ยังลงได้ใช่ไหมครับ

ออฟไลน์ Pasakorndvm

ผมขับเยอะทุกคันเลย ปีนึงไม่มีคันไหนต่ำกว่า 50,000 กม.
เลยไม่ได้แจ้งไมล์น่ะครับ
'19 Honda Civic EL

Chariot

• บุคคลทั่วไป
จะหน่วยไมล์ หรือกม.ก็ได้หมดครับ

ออฟไลน์ TnP_PKt

แข่งไมล์เยอะได้ไม๊ครับ Dmax ที่บ้าน 3 ปี 7 เดือน แสนหกหมื่นกว่า แล้ว อิอิ