ผู้เขียน หัวข้อ: -*สมาชิกใหม่รายงานตัวฉลองครบ8m มาพร้อมกับ2คำถามครับ*- !!  (อ่าน 2963 ครั้ง)

ออฟไลน์ Seplayz

• Newbie
  • *
   ติดตามอ่านเวบ HLM นานแล้วครับ แต่ไม่ได้สมัครสมาชิกเป็นเรื่องเป็นราวสักที วันนี้วันดี

เลยเอาสักหน่อยครับ ถือว่าฉลองครบ 8m hit เลยล่ะกัน วันนี้มารายงานตัวพร้อม2คำถามครับ

1. Honda Jazz ตกลงมกรานี้จะไมเนอร์ไหม (กันชนหน้า หลัง กระจัง E85?) หรือแค่ยัดแอร์แบคมาแล้วอัพราคาอย่างเดียวครับ

2. Honda civic coupe (1998-2000) น่าเล่นไหมครับ อะไหล่ สมรรถนะ อัตราบริโภคน้ำมันเป็นอย่างไรบ้าง รถมีปัญหาหรือมีอะไรจุกจิกหรือเปล่าครับ

ปล. 2คันนี้ ถ้าขับเล่นชิวๆ ขับไม่บ่อยมาก เอาดูดีหน่อย สมควรเลือกตัวไหนมากกว่ากันครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
 ;D ;D ;D ยินดีต้อนรับสู่บ้านที่อบอุ่นครับผม
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
ถ้าเอามาเป็นรถคันที่สอง Civic Coupe ก็ไม่เลวครับ เพราะพื้นฐานของรถมีความเท่ห์ตรงที่
เป็น Civic ที่หาได้ไม่ง่ายเท่ารุ่น 4 ประตู แต่สามารถเอามาแต่งได้หลากหลายมาก รองรับได้หลายสไตล์มาก
และโมดิฟายเพิ่มกันได้หลายแบบ คุณอยาก NA หรืออยากเทอร์โบ เล่นกันได้ง่ายกว่า Jazz และเค้นแบบสุดๆ
ก็ไม่ต้องเสียดายรถมากเพราะราคาที่ซื้อมานั้นไม่สูงเท่า

ในราคาที่ซื้อ Jazz รุ่นถูกสุดป้ายแดง เอามาทำ Civic Coupe ระดับน้องๆเทพได้คันนึงสบายๆ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

• Newbie
  • *
ขอบคุณท่านผู้การมากครับ มีมาตอบ2คนเอง T-T

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
อยากตอบนะครับ แต่ไม่มีข้อมูลจริงๆ
T-T

ออฟไลน์ 6162002

อยากตอบนะครับ แต่ไม่มีข้อมูลจริงๆ
T-T
เช่นกันครับ เอิ๊ก อย่าน้อยใจไปเด้อ ที่คนตอบน้อยไม่ใช่เพราะเขาไม่อยากตอบ แต่แบบว่าไม่รู้ง่ะ 55+

ออฟไลน์ !LiLo!

• Sr. Member
ขออภัยครับ พอดีมีปัญหากับคอมพ์นิสสหน่อย=_="

เห็นด้วยกับคุณแพนครับทำกันได้สุดๆ แต่งนิดเดียวก็เท่แล้วอย่างบางคนจัดหนักยกหัว+เครื่อง EK9 Type-R มาลงกันเลย แล้วก็ทำภายในเป็นEK9 ด้วยสวยใช้ได้เลย  ส่วนหนูแจ๊ซเองนั้นผมไม่มีข้อมูลจริงๆครับ=_="
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

• Newbie
  • *
  ขอบคุณทุกท่านครับ ไม่มีข้อมูลยังมาให้กำลังใจ เวบนี้อบอุ่นดีนะครับ ^^