ผู้เขียน หัวข้อ: กราบขอโทษพี่จิ่มมี่ทีมงานในเวปเพื่อนๆพี่ๆสมาชิกทุกท่าน  (อ่าน 6481 ครั้ง)

ออฟไลน์ 12345678910

• Full Member
จากกะทุ้นี้

http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,9442.0.html

ในที่สุดผมก้รอวันปลดแบน T_T เศร้าใจพลาดทำผิดไปโดนเลยทั้งที่เป็นสมาชิกได้ไม่นาน(แต่ติดตามเวปนี้มานานแล้ว(รู้จักพี่จิ่มมี่มาจากพันทิพ)แต่เพิ่งได้สมัคร เพราะอยากมีส่วนร่วมบ้าง)

อย่างแรก ผมกราบขอโทษพี่จิ่มมี่ ทีมงานในเวป และเพื่อนๆพี่ๆน้องๆสมาชิก ที่ทำผิดกกฎทำให้เกิดความเสียหายกับเวป จนต้องโดนแบน3วัน พี่ๆเพื่อนๆน้องๆอาจถามว่าไม่อ่านกฎหรอสารภาพตามตรงไม่ได้อ่านจริงๆครับ(ทีหลังสมัครเวปอะไรจะอ่านแล้วครับ) ติดตามพี่จิ่มมี่มาตั้งแต่พันทิพ และก็เวปเก่า(ก่อนเวปนี้) และก็มาเวปนี้ตั้งแต่เริ่มใหม่ๆ มาอ่านบทความและรีวิวต่างๆ ส่วนเวปบอร์ดเพิ่งมาสนใจได้ไม่นาน 6-7 เดือนที่แล้ว และเพิ่งได้ทำการสมัครสมาชิกไปเมื่อไม่นานนี้

อย่างสอง ผมไม่ได้ต้องการลองดีหรือมาป่วนเวปใดๆทั้งสิ้น ตามที่บอกไปว่าไม่ทราบจริงๆ แต่ผมก็แปลกใจนิดๆว่าพี่จิ่มี่หายจากพันทิพได้ไง?(แปลกใจตั้งนานแล้วแต่ก็ไม่ได้หาคำตอบผมตามพี่จิ่่มมี่แต่เรื่องรถส่วนตัวไม่ยุ่ง) เห็นในพันทิพบอกมีปัญหาแต่ก็ไม่รูว่าอะไร? และผมเอาพันทิพมาลง กะทู้ผมก็แค่อยากเชิดชูและชมผู้ญคนนึงเท่านั้นที่เป็นคนไทยและไปดังในต่างประเทศได้

อย่างที่สาม กราบขอบคุณพี่จิ่มมี่กับทีมงานเวปอีกครั้ง ที่ไม่แบนถาวร ยังให้โอกาสผมอีกครั้ง ผมสัญญาจะไม่ทำผิดแบบนี้อีกเป็นครั้งที่2

อย่างที่4 เห็นเพื่อนสมาชิกบอกชื่อล้อกอินผมสมัครมาป่วนเวป ผมขอบอกว่าชื่อผม12345678910 เป้น1ใน5 ชื่อid ที่ผมใช้ในหลายๆเวป(แต่บางเวปก้ไม่ใช่เพราะผมใช้แค่5ชื่อสลับกันไป) ผมว่ามันจำง่ายดีก็เลยใช้มาตั้งนานแล้ว
และผมก็ไม่ใช่หน้าม้านิสสันด้วยนะครับ ผมใช้โตโยต้าฟอจูนเนอร์ครับ แต่มีญาติเพิ่งซื้อนนิสันไป(ผมส่งรีวืวพี่จิ่มมี่ไปให้อ่าน) ผมลองขับผมก็ชอบก็เลยเชียร์เพื่อนๆไป(เพราะแคมรี่กับแอคคอร์ดญาติผมก็มี แคมรี่ตัวไฮบิด แอคคอร์ดตัวก่อนไมเนอร์ แต่2คันนี้ผมมไ่ได้แนะนำเค้า เค้าซื้อกันเอง แต่ก็ได้ลองขับและถูกใจเทียน่ามากที่สุด) สงสัยผมจะโพสเทียน่ามากไปมั้ง เลยมองว่าเป็นเซลล์วะงั้น ขอโทษด้วยละกันครับ

##############################################

ขอโทษที่มาแถยาวไปนิดนะครับ สุดท้ายนี้ผมอยากบอกว่าผมชอบเวปนี้มากที่สุดที่เกี่ยวกับเรื่องรถ ทำให้ผมได้ความรู้ต่างๆเพิ่มขึ้นมาเยอะแยะ ถ้าผมโดนแบนและไม่ได้เข้เวปนี้ไปคงแย่แน่ๆ ไงก็ขอบคุณพี่จิ่มมี่และทีมงานอีกครั้งที่ให้โอกาส และกราบขอโทาทุกๆคนที่ทำวุ่นวายในคราวนี้ครับ ผมสัญยาจะไม่มีครั้งที่2
###
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 26, 2010, 14:17:14 โดย 12345678910 »

ขอโทษที่ตั้งกะทู้ใหม่ให้รกกะทุ้นะครับ

ผมไปโพสในกะทู้เก่าแล้วแต่กลัวว่าคำขอโทษของผมจะไปไม่ถึงพี่จิ่มมี่ ทีมงานเวป พี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ในเวปครับ

ถ้าผมทำอะไรผิดเตือผมได้เลยนะครับ เป็นสมาชิกได้ไม่นานโดนซะแล้ว กราบขอโทษอีกครั้งครับ

ออฟไลน์ jones

• Sr. Member
ไม่เป็นไรหรอกครับ ผิดเป็นครู อย่าคิดมาก

ปล ถ้าเป็นสมาชิกใหม่ ยังไงก้ยินดีต้อนรับนะครับ
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

ออฟไลน์ Nuttie

ผ่านไปแล้ว คงไม่มีใครติดใจโกรธแล้วล่ะครับ  ;D

จะปีใหม่แล้ว ทำใจให้สบายคิดแต่เรื่องดีๆ ดีกว่า  :)

ออฟไลน์ SitdownstrikE

ใช่คุณ 12345678910  ในบอร์ด notebookspec ที่ใช้ BenQ ป่าวครับ ^^?

ออฟไลน์ O[A]T

• Jr. Member
  • **
  • Mazda 2 SeDan
ให้อภัยเสมอครับสำหรับพี่ๆเพื่อนที่น่ารักทุกคน อิอิ
โลกอันกว้างใหญ่กลับมีทางเดินแค่ทางเดียว

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
โอเคครับ ไม่เป็นไรครับ ช่างเถอะ ผ่านมาแล้ว ผ่านกันไปครับ

ทีนี้ ถ้าอยากรู้ว่า เรื่องราวในอดีต สาเหตุที่เกิดขึ้น ทำไมเราต้องแบนพันทิบกันขนาดนี้

คร่าวๆ อ่านได้ที่กระทู้ปักหมุด

หรือ ถ้าอยากให้เล่า ก็ยินดีจะเล่า ส่งเบอร์โทร มาที่หลังไมค์ แล้วระบุช่วงเวลาทีสะดวกแล้วกันครับ จะได้โทรไปเล่าให้ฟัง ฮ่าๆ

โอเคครับ ไม่เป็นไรครับ ช่างเถอะ ผ่านมาแล้ว ผ่านกันไปครับ

ทีนี้ ถ้าอยากรู้ว่า เรื่องราวในอดีต สาเหตุที่เกิดขึ้น ทำไมเราต้องแบนพันทิบกันขนาดนี้

คร่าวๆ อ่านได้ที่กระทู้ปักหมุด

หรือ ถ้าอยากให้เล่า ก็ยินดีจะเล่า ส่งเบอร์โทร มาที่หลังไมค์ แล้วระบุช่วงเวลาทีสะดวกแล้วกันครับ จะได้โทรไปเล่าให้ฟัง ฮ่าๆ

ผมตามไปอ่านกะทู้ปักหมุดแล้วครับพี่จิ่มมี่ อ้อมันเป็นแบบนี้นี้เอง ส่วนโทรถามคงไม่อะครับเกรงใจ ส่วนจริงๆผมก็ก็เคยมีปัญหากับพันทิพในห้องฮาดแวร์เหมือนกันเมื่อก่อนผมเป็นคนช่วยดูแลเวป www.notebookspec.com(ปัจจุบันไม่ได้เป็นแล้วเลิกทำแล้วเพราะไม่ว่าง) สมัยนั้นเวปไม่ได้เป็นพันธมิตรกับพันทิพ จะลงกะทู้รีวิวโดนแบนตลอด แต่เวปคู่แข่งที่ทำโน๊ตบุ๊คเหมือนกันลงไม่มีปัญหา  จนโดนแบนuser 1เดือน(แต่ปัจจุบันลงได้แล้วเพราะเวปนี้เป็นพันธมิตรกันแล้ว)

ถ้าพี่จิ่มมี่พี่ๆทีมงาน เพื่อนๆในเวปมีปัญหาเรื่องโน๊ตบุ๊ค ถามผมได้ครับพอมีความรู้บ้างนิดหน่อย

ไงผมขอฝากเนื้อฝากตัวเป้นสมาชิกใหม่ในเวปท่านครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 26, 2010, 15:26:33 โดย 12345678910 »

ใช่คุณ 12345678910  ในบอร์ด notebookspec ที่ใช้ BenQ ป่าวครับ ^^?

ใช่ครับ แต่ในเวปนั้นผมมีหลายชื่อครับเพราะเป็นผู้ช่วยทีมงานดูแลเวปด้วย แต่จะเน้นเบนคิวหน่อยเพราะตนเองใช้รุ่นนี้

แต่ปัจจุบันไม่ได้ทำแ้ล้วนะครับ เพราะไม่ว่าง แต่นานๆทีถ้าว่างก็จะไปช่วยตอบทีเหมือนกัน(เพราะๆพี่ๆในเวปใจดียังให้สิทธิผู้ดูแลเวปบางส่วนอยู่แต่ไม่ได้รับเงินเดือนแล้ว)

ไงถ้ามีปํญหาเกี่ยวกับโน๊ตบุ๊คก็ถามผมได้นะครับ ยินดีช่วยเหลือเต็มที่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 26, 2010, 15:27:16 โดย 12345678910 »

ออฟไลน์ plus

ใช่คุณ 12345678910  ในบอร์ด notebookspec ที่ใช้ BenQ ป่าวครับ ^^?
ใช่ j  รึป่าวหว่า  id คุ้นๆ  ครับ

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ไม่เป็นไรครับ คนเราพลาดกันได้ครับ

ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ JC vihicle

• **
สี่เท้ายังรู้พลาด นักปราชญ์ยังรู้พลั้ง   

OK..  OK  ...  ไม่มีใครว่าหรอกจ้า......

ออฟไลน์ LimitedEdition

ต้องขอบคุณคุณ 12345678910 มากกว่า
ที่เข้าใจและยังกลับมาแจมกับพวกเราแบบเดิม ไม่ได้ทิ้งกันไปตั้งแต่อ้อนแต่ออก

คนเราผิดพลาดกันได้ ให้อภัยกันได้เสมอครับ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
ยกนิ้วโป้งสูงๆให้ในความมีสปิริต

อันนี้เป็นเรื่องดี ผมคิดว่าคนส่วนมากเวลาทำอะไรผิด ต้องโวยวายรักษาสิทธิ์ของตนเองไว้ก่อน
โดยไม่ได้เข้าใจว่าบางครั้งไม่ต้องโวย แต่ยอมรับ และมาเริ่มกันใหม่ ดีครับ ถ้าคนในโลกนี้
เป็นแบบคุณ เราคงมีการจองเวรน้อยลง มีปัญหาน้อยลงอีกมาก
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ raulowen

ทำดีแล้วครับ ทำผิด กล้ายอมรับผิด น่ายกย่อง ;D

ออฟไลน์ Fly to dream

1 ในสมาชิก HLM ที่ดี  ยินดีต้อนรับกลับมาอีกครั้งครับ  ;) ;) ;)
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ดีมากกกกกกกกครับ คนอย่างนี้ผมอยากเห็นมานานแล้วครับ

ใช่ j  รึป่าวหว่า  id คุ้นๆ  ครับ

ใช่แล้วครับต้น^^

ออฟไลน์ patzahut

spirit ของ จขกท. แรงดีครับ ชอบ ;D

ออฟไลน์ plus

ใช่แล้วครับต้น^^
ครับเจ   

HIGHSEA

• บุคคลทั่วไป
ใด้ใจจริงๆครับ หายากแล้วสมัยนี้.......แสดงว่ารักจริง 5555
3 วันคงเหมือน 3 เดือน

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
ยินดีต้อนรับการกลับมาครับ
:)

ออฟไลน์ mangporza

• **
ยินดีต้อนรับการกลับมาครับ

ชื่นชมครับ ในการยอมรับกับสิ่งที่เกิดขึ้นครับ