ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาของ Nissan Sunny L02B คือภาพคันจริง ๆ สวยกว่าภาพโปรโมตเยอะ  (อ่าน 9865 ครั้ง)

ออฟไลน์ kritphakhin

• Hero Member
ไม่สวยเอาซะเลย ดูหน้ากับท้ายมันช่างเป็นอะไรที่ไม่เข้ากันเป็นที่สุดครับ

ออฟไลน์ SignifeR

• Hero Member
  • Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
สวยไม่สวย มันอยู่ที่มุมมองของแต่ละคนครับ ถึงจิมมี่บอกไม่สวย แต่หลายๆคน พอเห็นราคาและออฟชั่นที่เขาชอบ
เขาก็อาจจะบอกว่าเออ ไอ้นี่มันก็ไม่เลวนะ สวยดี ก็ได้

ผมว่าตรรกกะเรื่อง สมส่วนไม่สมส่วน สวยไม่สวย เป็นสิทธิ์ของแต่ละคนจะคิดนะครับ....
ส่วนตัว ผมว่ารถทุกคันมีมุมมองที่สวยครับ และผมเฉยๆเพราะ ถ้าไม่สวยก็แต่งให้มันสวยได้

รถมันก็เหมือนผู้หญิงแหละ โดยเฉพาะรถของนิสสันนะ ถ้ามองแวบเดียวผมไม่เห็นมันสวยสักคัน
แต่ถ้ามองนานๆ เปลี่ยนนู่นนี่ เฮ๊ยมันก็สวยมากๆนะ

ไก่งามเพราะขน รถงามเพราะแต่งครับ จำไว้เด็กๆ!!!
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011