ผู้เขียน หัวข้อ: หลังจากดู The Coup Channel chirp! SPECIAL : interview new year เรามาทายคำตอบกัน  (อ่าน 3680 ครั้ง)

ออฟไลน์ devilwingzx

• Sr. Member
เพื่อนๆดูรายการ ดู The Coup Channel 'chirp! SPECIAL' : interview new year มาแล้วปรากฏคำถามที่ผมพบให้ลองทายกันก่อนจะรู้ มาทายกันเล่นๆว่าจะมีอะไรบ้าง
1.   รถใหม่ที่พวกเราต้องอึ้ง ตะลึง ตามที่พี่จิมมี่พูดคือรถอะไร อยู่ในกลุ่น c-segment
2.   รายการใหม่ของ The Coup Channel เป็นรายการอะไรแนวไหน
3.   ตามความคิดของเพื่อนๆปีใหม่ HLM จะมีอะไรมาเซอร์ไพรส์มั่ง
ปล. จะมีทีมงานมาแบะแบะให้เราทายกันบ้างไหมเนี่ย5 5 5 5

ออฟไลน์ bigglives

• Love Technology
Re: หลังจากดู The Coup Channel chirp! SPECIAL : interview new year เรามาทายคำตอบกัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 16:28:07 »
ผมล่ะอยากรู้ข้อ 1 มากที่สุด เพราะพี่จิมมี่ก็ลองรถ C Segment จะหมดทุกรุ่นแล้ว มันจะมีตัวอะไรให้ตะลึงอีกเนี่ย คงไม่ใช่พี่อุ๊ดนะ
Twitter : @bigglive
facebook : facebook.com/bigglive
Website : itcoolgang.com

Re: หลังจากดู The Coup Channel chirp! SPECIAL : interview new year เรามาทายคำตอบกัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 16:38:43 »
ผมว่าข้อ 1. น่าจะเป็นครูซไม่ก็พรีอุสนะ (ผมจำ segmentไม่ค่อยได้)
             2. ให้เดาน่าจะเป็นรายการพาทัวร์มั้ง- -* แต่อยากให้มีรายการวิเคราะห์รถเวลาที่พี่จิมเทสเสร็จก็จัดกันตรงนั้นเลยเอาคร่าวๆก่อนก็ได้น้ำจิ้มก่อนตัวเต็มของพี่จิม*-*
             3. รีวิวรถยนต์ที่ค้างไว้รวดเดียวทั้งหมดฮ่าๆ อันนี้เซอร์ไพรส์มากมากเลยถ้าเป็นจริงคริๆ

ออฟไลน์ gugnoidea

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 16:42:25 »
ผมว่า All new mazda 3 ครับ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 16:47:59 »
ผมว่า All new mazda 3 ครับ
ผมว่าก็น่าเป็นไปได้*0*

ออฟไลน์ Naow27

• อากาศมัน"หนาว"
    • Carside.in.th
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 17:27:26 »
Corolla Altis แน่ๆครับ
My Facebook: http://www.facebook.com/naow27
My twitter: http://www.twitter.com/Naow27
The New Generetion of Automobile Car ! http://www.carside.in.th

alzeto

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 18:25:29 »
กลิ่นมาแบบนี้ น่าจะเป็น 3 อยู่เจ้าเดียวแน่นอนค่ะ..

ริงโกะค่ะ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 19:22:30 »
ข้อ 1 ผมว่า Mazda 3
ข้อ2-3 เดาไม่ถูก

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 20:15:41 »
 ;D ;D ;D ;D  ผมรู้แล้วหละครับ  วันที่เกิดเรื่องผมโทรไปหาพี่จิมมี่  และได้รู้ด้วย อิอิ

แต่ประกาศว่าไม่รับหลังไมค์ หรือ คำใบ้ทั้งสิ้น ;D ;D ;D  เพราะกลัวพี่จิมมี่ไม่บอกอีก อิอิ

อยากบอกนะแต่บอกไม่ได้  ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 21:33:22 »
OHM

ทำตัวเสี่ยงตายมากเลยรู้ไหมเนี่ย

หึหึหึหึหึ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 23:01:37 »
1.Mazda3 เจ้าเดียว
3.เดาเป็น altis,prius,forester G3,fiesta ไม่ 1 ใน 4 นี่แหละ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Fly to dream

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 23:27:45 »
OHM

ทำตัวเสี่ยงตายมากเลยรู้ไหมเนี่ย

หึหึหึหึหึ

;D ;D ;D  ครับผม  อิอิ  ไม่หลุด ล้าน% ครับผม อิอิ  ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Armo

• Full Member
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2010, 02:32:08 »
ข้อ 1. ดูแนวโน้มคนในบอร์ดแล้วไปทางน้อง 3 ใหม่ แต่ผมยังหวังว่าจะเป็นครูซครับ
ข้อ 2. นึกไม่ออกจริงๆ ครับ
ส่วนข้อ 3. น่าจะเป็นรีวิวรถที่ค้างไว้ทั้งหมดครับ เหอๆ ;D

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2010, 03:53:18 »
ผมวิเคราะห์เล่นๆ

lancer cruze ก็เห็นๆกันไปละ

Altis minor civic minor ก็เห็นกันไปอีก

ครั้ง Nissan New C-Seg ก็ยังไม่มา.....

แล้วจะเหลืออะไรละ....

ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2010, 09:40:26 »
จะเป็นไรน้าาาปีหน้าได้รู้กันอิอิ
เหมือนนานเลยปีหน้า5 5 5 5