ผู้เขียน หัวข้อ: อวยพรปีใหม่แด่คุณจิมมี่ ผู้การ และพี่น้อง HLM ทุกๆคน  (อ่าน 3665 ครั้ง)

ออฟไลน์ neuro

• Full Member
ในวาระดิถ๊ขึ้นปีใหม่ 2554 ขออาราถธนาคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั่วสากลโลกโปรดอำนวยพร
แด่คุณจิมมี่ ท่านผู้การเช็ง ทีม the coup และเพื่อนๆสมาชิก HLM และครอบครัวทุกคนจงประสบแต่ความสุข
กายสุขใจ มีสุขภาพที่แข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง
ให้ HLM มีความเจริญก้าวหน้าอยู่คู่ผู้อ่านที่รักและลุ่มหลงในมนต์เสน่ห์ของเครื่องเบนซินดีเซลล์กันต่อไป  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ อ้วนซ่า

เจริญพร ::)

ออฟไลน์ keng.

• Hero Member
  • ฅ.ฅนรักรถ
ขอให้มีความสุขต้อนรับปีใหม่ครับผม

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
ขอบคุณอย่างสูงครับผม ขอให้ทุกท่านประสบพรนี้เช่นกัน
ปีใหม่ ขับรถแรงๆ ขับให้ปลอดภัย เมาไม่ขับ จับพวงมาลัยต่อเมื่อมีสติครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ mkuski

ขอให้มีความสุขมากๆๆนะครับ พี่ๆๆทั้งหลาย  ;D ;D ;D กินข้าว+พักผ่อนด้วยนะครับ แล้วพวกจะรอคอยบทความอย่างใจเย็น

ออฟไลน์ prai

ขอให้เป็นเช่นนั้น

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ พี่ๆทุกคน

ออฟไลน์ anuchitn2

• Jr. Member
  • **
ขอให้ทุกท่านจง ..อ้วนท้วน  สมบูรณ์  พูลสุข สมหวังทุกประการเทอญ... ;D

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
ขอให้ทุกท่านจง ..อ้วนท้วน  สมบูรณ์  พูลสุข สมหวังทุกประการเทอญ... ;D

กลับไปหาตนเอง 2.5 เท่า
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ jones

• Sr. Member
happy newyear every body
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

ออฟไลน์ Naow27

• Sr. Member
  • อากาศมัน"หนาว"
    • Carside.in.th
ขอให้พี่แพน พี่จิมมี่มีความสุขตลอดปี 2554
ไร้ทุกข์ ไร้โรคภัย และขอให้ร่ำรวยโชว์แบงค์พันเยอะๆไล่ติดแท็กพวกโฆษณา fb ด้วยเถอะ!!!
My Facebook: http://www.facebook.com/naow27
My twitter: http://www.twitter.com/Naow27
The New Generetion of Automobile Car ! http://www.carside.in.th

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
หนาว

ไปดู FB ตาพี่แพนก่อนได้...รายนั้น แบงค์พันเป็นฟ่อนๆเลย ในมือหนะ เงินป็นล้านเลยนะ

แต่หน่วยค่าเงิน เป็น "กีบ" อิอิ

ขอบคุณทุกท่านมากครับ พรใดที่ให้มา ก็ให้สนองตอบแก่ท่านด้่วยเช่นกันครับ

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
หนาว

ไปดู FB ตาพี่แพนก่อนได้...รายนั้น แบงค์พันเป็นฟ่อนๆเลย ในมือหนะ เงินป็นล้านเลยนะ
แต่หน่วยค่าเงิน เป็น "กีบ" อิอิ

ขอบคุณทุกท่านมากครับ พรใดที่ให้มา ก็ให้สนองตอบแก่ท่านด้่วยเช่นกันครับ

5 5 5  มันก็มีหน้ามาคุยนะว่า  เฮ๊ยอาร์ต กูกินกาแฟแก้วเป็นหมื่นโว๊ย.... 5 5 5

In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ anuchitn2

• Jr. Member
  • **

กลับไปหาตนเอง 2.5 เท่า

เอิ๊ก!!!..รับมาเต็มๆ