ผู้เขียน หัวข้อ: Cayenne Diesel ดีไหมครับผม มีใครใช้บ้างเอ๋ย สนใจอยู่ครับผม  (อ่าน 3127 ครั้ง)

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

• Hero Member
เนื่องจาก XC90 ผมจะเข้า ปีที่ 8 แล้ว    คุณพ่อผมเลยมีโครงการอันสุดหรูอีกแล้วคืออยากได้รถ SUV ที่นั่งสบาย ขับทางไกลมั่นใจ ดูดีในเมือง

ว่าแต่ซื้อที่ไหนดีละครับผม ประมาณเท่าไหร่อะครับผม  ขอบคุณครับ^^

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
เพื่อนผมมี Turbo อยู่ ตัวใหม่นี่ครับ  ภายในไม่รู้เหมือนกันป่าว  แต่มันสวยมากๆครับ

ตัวดีเซล มีเกรย์เจ้านึงที่ดีลกับ AAS คือ ABC ครับ รับประกันด้วยกันครับ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ luzifur

• Full Member
วันก่อน เดินผ่านในซอย สุขุมวิท 39 เห็นคันนึงจอดอยู่ สวยมากๆครับ เดินผ่านไป ใกล้ๆ เสียงเดินเบา เงียบมาก หันไปดู ตรงโป่งซุ้มล้อ มีป้าย Diesel แทบ ช๊อก ถ้า ไม่เห็นป้ายผมก็คิดว่าเป็นตัวเครื่อง เบนซิน แล้วหละครับ

อาจจะไม่เกี่ยว กับหัวกระทู้ แต่แค่ อยาก แชร์ นะครับ :D

ออฟไลน์ แป้งอ้วน

royal motor ที่เพชรบุรีตัดใหม่ขายอยู่ครับ
แต่รู้สึกว่าจะเป็นตัวแต่งนะ ไม่ standard
ขับสี่ TURBO จาเอาอารายอีก

ออฟไลน์ neuro

รถในฝันเลยครับ
ถามดูเห็นว่ามี 7ล้านมีทอนเล็กน้อยครับ ของ grey