ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับคนที่อยากดูการผลิต Cruze โดย GM THAILAND ครับ  (อ่าน 4747 ครั้ง)

ออฟไลน์ poundb

• Jr. Member
  • **
การผลิต ตาม LINK นี้เลยคับ

ส่วนอันนี้เห็นเค้า  TEST SLALOM ฟังเสียงยางบดถนนแล้วได้อารมณ์ดีครับ   ( อย่าลืมเปิดลำโพงนะครับ )  ;D

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
Re: สำหรับคนที่อยากดูการผลิต Cruze โดย GM THAILAND ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 08, 2011, 23:34:57 »
สลาล่อม คุ้นๆว่า เจ้าต้า ได้เร็วกว่าแฮะ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ pzychox

• Newbie
  • *
Re: สำหรับคนที่อยากดูการผลิต Cruze โดย GM THAILAND ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 09, 2011, 03:42:32 »
นาทีที่ืื 1:47 เค้าทำอะไรกับมันเหรอครับ?

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 09, 2011, 08:45:14 »
ชอบ moon roof กับ เสาวิทยุ บนหลังคาจัง ดูหัวไม่โล้นๆ ดี

ออฟไลน์ ghia

• Full Member
  • the power of bear
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 09, 2011, 09:11:29 »
ตัวที่ทดสอบเป็นเครื่องยนต์ตัวไหนหรอครับ
แล้วตกลงว่า ตัวดีเซล จะเปลี่ยนเครื่องเป็นรุ่นใหม่ปีหน้าใช่รึเปล่าครับ
???????????? ??????????? ????????????????? ????????????????????? ??????????????????? ???????????????? ?????????????????????? ???????????????????? ???????????????? ???????????????? ????????????????? ??????????????????

ออฟไลน์ shando

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 09, 2011, 09:46:00 »
อย่างเท่
แต่ทำไมตอนประกอบ โลโก้LTZอยู่ข้างซ้าย
พอประกอบเสร็ย้ายมาอยู่ข้างขวาเฉยเลย

ออฟไลน์ tokyo

• Sr. Member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 09, 2011, 15:53:42 »
พึ่งรู้ว่าตัวถังรถก็จากเหล็กคนละส่วนมาเชื่อมต่อกัน เหมือนซีเดีย แปลงร่างเป็นอีโวเลย 555+
07 mazda 3

ออฟไลน์ grittasak

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 10, 2011, 10:34:15 »
ขอบคุณที่เอามาให้ชมนะครับ

ออฟไลน์ Armo

• Full Member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 10, 2011, 15:36:21 »
ตัวที่ทดสอบเป็นเครื่องยนต์ตัวไหนหรอครับ
แล้วตกลงว่า ตัวดีเซล จะเปลี่ยนเครื่องเป็นรุ่นใหม่ปีหน้าใช่รึเปล่าครับ

จากบทความ NEW CARS IN THAILAND 2011 - 2014 ของคุณจิมมี่บอกไว้อย่างนั้นครับ มาช่วงปลายปี