ผู้เขียน หัวข้อ: // หลุดภายนอก/ภายใน Suzuki Ciaz รุ่นล่างสุด 1.2 GA 5M/T เจอกันมิถุนายนนี้ //  (อ่าน 15179 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member

ได้ไฟหน้าโปรเจคเตอร์ตั้งแต่รุ่นล่างสุด ล้อกระทะ ไม่มีวิทยุ
แง้มๆมาว่าราคาเริ่มต้นไม่ถึง 5 แสน แหล่งข่าวจากเพจ Suzuki บางใหญ่

ที่มา : Thai Suzuki Ciaz Club Fanpage
https://www.facebook.com/thaisuzukiciaz/posts/1584956821760316

ออฟไลน์ Pu121thai

• Newbie
  • *
ไม่มีวิทยุ แล้วจะมีลำโพงให้ไหม

ออฟไลน์ Untouchable

• Sr. Member
คืนสู่สามัญจริงๆครับ ;D

keanetona

• บุคคลทั่วไป
ไม่มีวิทยุ แล้วจะมีลำโพงให้ไหม

ไม่น่ามีครับ แต่ปกติเขาจะมีช่องให้ใส่ลำโพงอยู่แล้ว ก็หาซื้อได้ตามใจชอบ

ลงถ้าตัดออปชั่นแบบนี้น่าจะทำเป็นเครื่อง1.6แล้วขายเป็นแท็กซี่หรือฟลีทไปเลยนะครับ

ออฟไลน์ Staples

Yaris Swift ตัวล่างสุดก็ไม่มีวิทยุครับ เหมาะสำหรับสายแต่ง ล้อโหดๆ เครื่องเสียงเทพๆ

ออฟไลน์ nl2br

• ร้านค้าออนไลน์
ป๊าดน่าซื้อตัว mt มาเล่นแหะ
บล็อกข่าวไอทีกากๆ >> https://thaimobiletricks.blogspot.com/ << ข่าวมือถือ มือถือรุ่นใหม่

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
อีโคคาร์ของแท้ ราคาถูกได้ให้ถูกครับ จริงๆรุ่นล่างสุดตัดโคมโปรเจ็คเตอร์ออก ให้ล้อกระทะขอบ 14 ก็คงไม่มีใครว่าไรน่ะครับ ถ้ามันจะทำให้ราคาลดลงไปอีก

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
มาซะเหี้ยนเลยนะแหม่

ประเด็นเลยคือราคาครับ จะรอดู

ออฟไลน์ Chanissara

• ใครจะรักเราเท่าพ่อแม่ไม่มี... ^_^
เป็นรุ่นที่ซื้อมาขับอย่างเดียวจริงๆค่ะ ดูโหรงเหรงมาก โครงรถ ล้อ เครื่อง พวงมาลัย เบาะนั่ง และแอร์...

ออฟไลน์ Alcatraz

อวทม ใช้ไม่ได้กับรุ่นนี้

ออฟไลน์ jones

ไฟโปรเจคเตอร์ไม่มีไม่เป็นไร แต่ขอให้เบรค ABS มีก็พอ แล้วถ้ารุ่นเริ่มต้นทำราคาได้ไม่เกิน 4 แสนต้นๆมาในระบบความปลอดภัยครบๆนะ มันจะน่าซื้อหามาไว้ใช้ขึ้นมาทันทีเลยล่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 08, 2015, 18:51:00 โดย jones »
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

ออฟไลน์ jumpon77

ถ้าราคาตัวรอท็อบไม่เกิน63xx,xxxบาทก็น่าสนอะ
http://facebook.com/jumpon.hiranyanon
https://twitter.com/jumpon77     คุยได้นะครับ.
 Corolla Altis 1.8 E MT MY2008 Corolla Altis 1.6 J AT my2011 Isuzu D-MAX Spark my2003

ออฟไลน์ Darkart

มาแบบดิบๆเลยเหรอ :o
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ DioVeloce

• Jr. Member
  • **
Zoom รูปดูเห็นAIrbag คู่ด้วย.... :o

ออฟไลน์ wa330

ถ้าไม่เกิน459000น่าสน

ออฟไลน์ tozmania

• Full Member
ชอบเกียร์ธรรมดาอยู่นะ แต่อุปกรณ์มันก็จะโล้นไปป่ะ
ที่ห่วงที่สุดคือ เรี่ยวแรงนี่แหละ ชี้เป็นชี้ตายเลยว่าจะซื้อมั้ย

ออฟไลน์ Tan Int

แว่วๆมาว่าราคาเริ่มไม่ถึง 5 แสน ทำไมผมมีความรู้สึกว่าราคามันจะอยู่ที่ 489-495K หว่า
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ csamabat

วิทยุไม่เป็นไร มือเปืดดำไม่เป้นไร กระจกมองข้างดำ ไม่เป็นไร ขอมี ABS กระจกไฟฟ่า เป็นใช้ได้ครับ

1990 bmw e30 318i Mt 4 door
1992 bmw e36 318iA 4 door
1992 bmw e30 318i At  4door
1993 bmw e36 318i 4 door
1985 bmw e30 325iS cope
1991 bmw e30 318i Mt 4 door
1992 toyota corolla ae92  1.6 se limited
1993 toyota corolla ae101 1.6 Lx limited
1991 Nissan nv van SLX 1.6 At
2006 toyota avanza 1.3 E Mt

ออฟไลน์ mamaman

คิดถึงผู้มีรายได้น้อยไว้ด้วยครับ
ถ้าอยากขายรถได้ดีๆ
เค้าให้ภาษี ต่ำแล้วก็ทำรถให้ถูกด้วยครับ
อย่ามาเนียนเหมือนบางค่ายนะ

ออฟไลน์ wa330

ชอบเกียร์ธรรมดาอยู่นะ แต่อุปกรณ์มันก็จะโล้นไปป่ะ
ที่ห่วงที่สุดคือ เรี่ยวแรงนี่แหละ ชี้เป็นชี้ตายเลยว่าจะซื้อมั้ย
พื้นฐานเครื่องตัวนี้วิ่งดีกว่าอัลมิล่าแน่ๆคับ
เกียรMTผมว่ามันคงวิ่งพอๆกับM2เบนซิลATสกายทั้งคัน

ออฟไลน์ No Trespassing

อย่าเพิ่งตัดสินที่รูปลักษณ์ภายนอกครับ

รอให้เปิดตัวก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที

รุ่นล่างสุด มันมีอะไรมากกว่าที่คุณคิดครับ (แต่ไม่มีวิทยุนะ)

บอกได้แค่นี้ล่ะ  ;)

----------------------------------------------------------------------------------

ออฟไลน์ vellcap

ดูขาดเกินๆกับอุปกรณ์ของรถครับ  ;D (แต่ส่วนใหญ่จะเกินนะ)

เป็นรุ่นถูกสุด 

ไฟหน้า Projector 
มีเข็มวัดรอบให้
มีไล่ฝ้าหลัง
Airbag คู่  (ABS คาดว่าคงมีแหละ  ขนาด Swift ยังให้มาครบทุกรุ่นแล้ว)
ที่ปัดน้ำฝนมีตำแหน่ง INT  (Vios รุ่น J ไม่มีให้นะ อายไหมเอ่ย)

แต่ล้อนี่ น่าจะให้ฝาครอบแบบ Swift GA มาหน่อยนะ

promt

• บุคคลทั่วไป
ตัวเริ่มต้น

เอาแบบเดิมๆ เลยดีไหมครับ
ไม่มีเบาะ
ไม่มีแอร์
ไม่มีวิทยุ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
คันนี้คุ้นๆนะ  อิอิ