โพลล์

ถ้าจะให้พี่จิมมี่ทำสติ๊กเกอร์ HLM พวกเรายินดีที่จะสมทบทุนกันไม๊ครับ

ยินดี
31 (86.1%)
ไม่ยินดี
5 (13.9%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 35

ผู้เขียน หัวข้อ: สำรวจความคิดเห็น และก็ขออนุญาตพี่จิมมี่นะครับ  (อ่าน 4331 ครั้ง)

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
สำหรับผม ขอสนับสนุนเต็มที่ครับผม

"WE LOVE HLM"
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

มาแนวเดียวกับ We Love Fino เลยเนาะ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เออ หวะ!

เอิ๊กๆๆ

ทำไมถึงรัก ฟีโน่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
สนับสนุนเต็มที่เลยครับพี่

ออฟไลน์ Eddy5659

สนับสนุนเต็มที่เลยครับพี่
2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

ออฟไลน์ MoLee

เออ หวะ!

เอิ๊กๆๆ

ทำไมถึงรัก ฟีโน่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

55+       ;D

ออฟไลน์ Weetting

• ช่วงล่าง+เครื่องยนต์
ไม่อยากให้ทำแบบ  อยากได้ต้องเสียตัง 

อยากให้แบบมาเจอ พบปะพูดคุยกันให้พอรู้จักชื่อเสียงเรียงนาม  แล้วถึงให้ มีId

แล้วค่อยให้ ไม่ใช่ขายไปแล้วไม่รู้จักกัน  เจอกันไม่กล้าทักกัน 

มันแบบ.....
THE Manual Gearbox Preservation Society
Drive diesel until last day

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
แหม แบบนี้ คนที่ไม่มีรถ แต่ใจรักอยากเข้ามาคุยกันในนี้ก็แย่น่ะสิครับ
พวกบอร์ดรถทั่วๆ ไป ที่เค้าทำกันเพราะส่วนใหญ่เค้ามีรถยี่ห้อนั้นๆ นี่  :)

ออฟไลน์ devilwingzx

• Sr. Member
We love Fino....
ชอบของโตโน่อะประโยคเด็ดดี
หรือว่าจะเอา.......ซักคันไหมละ 5 55 5
ยังไงก็อยากให้มีครับ *-*

ออฟไลน์ shaman

• Jr. Member
  • **
  • รักในหลวง

สติกเกอร์..
- มีก็ดี จะได้โปรโมทเว็บ
- แต่กลัวมันโหล  :) ประมาณว่าใครๆก็ทำกัน คลับโน้นคลับนี่.. (อยากคิดต่าง แต่ยังคิดไม่ออก)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
Re: สำรวจความคิดเห็น และก็ขออนุญาตพี่จิมมี่นะครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2010, 23:34:29 »
คือ เรื่องสติ๊กเกอร์ เนี่ย เคยคิดจะทำกันไว้ก่อนหน้านี้แล้ว

แต่อย่างที่บอกครับ ตังค์ไม่พร้อม เพราะถ้าจะทำแจกนั้น ต้นทุนต่อหน่วย ก็แพงเอาการ

และอันที่จริง ก็แอบคิดจะทำเสื้อด้วย แต่ก็ยังนึกไม่ออกว่าจะทำอย่างไร
ปัญหามีนิดหน่อย คือ ไฟล์ต้นฉบับ ขนาดใหญ่ ของโลโก้เว็บเนี่ย เวลานี้ มันไม่รู้ไปอยู่ไหนแล้วเนี่ยสิ??
ก็ต้องมานั่งทำ นั่งแกะกันใหม่หนะครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

Re: สำรวจความคิดเห็น และก็ขออนุญาตพี่จิมมี่นะครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 02:30:50 »
ทำสติ๊กเกอร์แบบคลับครับพี่จิมมี่  ให้โอนเงินไปแบบคลับรถก็ได้ แต่เป็นสติ๊กเกอร์พื้นใสนะ เวลาไปไหนเท่ไปเลย ;) ;) ;)
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ CRO

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 09:25:58 »
ไม่งั้นก็ออกแบบสติกเกอร์ำไว้แล้วให้ download ใครอยากได้ก็เอาแบบไปตัดเอง ติดเสร็จ มา post ให้ดูใน web
ทาง HLM ก็ไม่ต้องเสียกะตังด้วย ใครชอบใจก็ติดกันไป  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 14:34:33 »
ผมสนับสนุนให้มีนะครับ
แต่จะมีเงื่อนไขอะไรก็ค่อยว่ากันครับ

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 14:52:57 »
ชูจักกระแร้เห็นด้วยนะครับ

ออฟไลน์ muying

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 15:20:09 »
ไม่อยากให้ทำแบบ  อยากได้ต้องเสียตัง 

อยากให้แบบมาเจอ พบปะพูดคุยกันให้พอรู้จักชื่อเสียงเรียงนาม  แล้วถึงให้ มีId

แล้วค่อยให้ ไม่ใช่ขายไปแล้วไม่รู้จักกัน  เจอกันไม่กล้าทักกัน 

มันแบบ.....

งี้คนต่างจังหวัดก็อดดิคับ  ไม่ยอมไม่ยอม

ออฟไลน์ อืม...นะ

• Spirit of the "R"
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 21:59:43 »
ในอีกมุมนึง ผมเกรงจะมีบางคนที่เป็นลัทธิสติ้กเกอร์เต็มรถ ประมาณมีสติ้กเกอร์อะไรตูจะเอาจะติดไว้ก่อน
ไม่รู้จักชื่อไม่รู้จักคน ไม่มาร่วมกิจกรรม (มาแค่ตอนมาเอาสติ้กเกอร์แล้วก็หาย)

เจอมาเยอะแล้วครับ ผมมองว่าคบกันที่คน ไม่ต้องมีสติ้กเกอร์ก็ได้ ถ้ามีสติ้กเกอร์แล้วสุดท้ายก็ไม่ได้รู้จักกันอยู่ดี
ที่สำคัญเรื่อง run id. no. เนี่ย เดี๋ยวจะมีปัญหาเรื่องคนนั้นคนนี้อยากได้เลขสวยอีกนะครับ
'18 Honda Jazz gk5 s mt
'11 Volkswagen Scirocco R
'04 Honda Integra dc5 Type R
'96 Honda Prelude bb1

ออฟไลน์ 6162002

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 22:22:09 »
ไม่งั้นก็ออกแบบสติกเกอร์ำไว้แล้วให้ download ใครอยากได้ก็เอาแบบไปตัดเอง ติดเสร็จ มา post ให้ดูใน web
ทาง HLM ก็ไม่ต้องเสียกะตังด้วย ใครชอบใจก็ติดกันไป  ;D ;D ;D
เห็นด้วยกับอันนี้อ่าครับ

เรื่องทำแจกผมว่าไม่ควรอย่างมาก ผมคงไม่กล้ารับ มันเหมือนว่า เหล่าแอดมิน เหนื่อยกับรีวิวแล้ว ยังมาเสียตังกับเรื่องที่ตัวเองไม่ควรเสียอีกน่ะครับ แต่ถ้าจะให้สนับสนุน หรือช่วยจ่าย อันนี้ยินดีครับ