ผู้เขียน หัวข้อ: พนักงานฟอร์ด-มาสด้า ตีกันเจ็บระนาว ในงานเลี้ยงปีใหม่ของบริษัท (ข่าวอาชญากรรม)  (อ่าน 13575 ครั้ง)

ออฟไลน์ chanvitjeab

• Full Member
อะไรคือข้อดีของสุรา
ดีใจและภูมิใจมากที่เลิกมันมาได้เกือยจะ2ปีแล้ว โดยไม่เหลียวมองมันเลยแม้แต่หยดเดียว
สรุปได้ดีมากกกกกกกครับ.........ชอบ  ;D ;D[/color]

ออฟไลน์ NINENOI

• Hero Member
  • Nine & Knight
หุหุหุ โรงงานผมจะเลี้ยงปีใหม่วันเสาร์หน้าที่นั่นซะด้วย วันนั้นเสกโลโซมาอีกตะหาก
แนะนำว่านั่งใกล้ๆทางออกไว้จะดีที่สุดครับ

ปัญหาคือผมเป็นพิธีการทำเนินรายการด้วยหน่ะสิครับ อยู่บนเวทีเป้าชัดเชียว ดำเนินเรื่องจับฉลากด้วย  :'( :'( :'(
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น