ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ขอลงติดกัน2กระทู้นะครับ รถแพงยังไงก็หนีน้ำไม่ได้  (อ่าน 7036 ครั้ง)

ออฟไลน์ NaNaNa

• Sr. Member
เลิกเรียนพอดี ออกจาก ม บุป เลยถ่ายมาพอดีเลย

รถแพงยังไงก็หนีน้ำไม่ได้อยู่ดีๆ ขำๆนะครับก่อนนอน

ออฟไลน์ AMG GT

• Hero Member
สงสารรถ  รถจะพังมั้ยนั้น

ออฟไลน์ Lertvarit

Poor guy :P

ม.กรุงเทพนี่น้ำท่วมบ่อยจริงๆ
FD 1.8 + ACV40 Hybrid + E90 LCI 320d sport 
And My new stuff  E60 LCI 520D sport

ออฟไลน์ Equcha

วันนี้ก็ผ่านครับ แต่ขับ SUV ผ่านสบายๆเลย

ปล.วันก่อนก็เพิ่งเห็นเด็กขับ Ferrari ออกจาก ม. อิจฉามาก ได้ขับแต่เด็กเลย :D

ออฟไลน์ Wayfarer-R

นั่นที่ไหน ? ท่าเรือ ม.กรุงเทพป่ะครับ ?  ;D

ออฟไลน์ biozebastian

• Full Member
ประเทศไทยต้องหยั่งงี้สิครับ

ออฟไลน์ Parinceo

ผมฮาคนรู้จักคนนึงมาก ไปเรียนแล้วพอดีหน้าม. ทำทางเป็นหลุมเป็นบ่อเยอะ
เปลี่ยนรถทันที จาก Audi RS3 ไปออก Toyota Fj Cruiser มาใหม่บอกกลัว Audiพัง จอดไว้บ้านก่อน

เอ R35 คันนี้คุ้นๆ เหมือนเคยนั่ง 5555  ::)
อาจจะเป็นรถพี่เพื่อน เป็นเจ้าของหอแถวธรรมศาสตร์รังสิตครับ
ซวยจริงๆ เสียดายรถมากกกก

ออฟไลน์ ___LOFT

• Administrator

ออฟไลน์ DArkMaster

สงสารรถง่ะ
หน้า ม.กท วิทยาเขตรังสิต น้ำท่วมตลอดกาลครับ(เฉพาะเวลาฝนตกนะ) ถ้ามันท่วมนานๆก็มีกลิ่นและขยะลอยแถมมาด้วย
โดนไปถึงกับขาเน่าเลย(กลิ่นสุดๆ) 5555 ผมโดนประจำเลย ตอนเรียนไม่มีรถต้องนั่งมอไซด์ไปเรียน  ;D

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
ตปท ก็ไม่กล้าลองแบบนี้
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
ต้องคันนี้ไปได้ทุกที่ ไปไหนไม่ต้องกลัวเลย เหมาะกับสภาพถนนในประเทศไทยสุด :)

ออฟไลน์ Nut_K

เห็นแล้วสยอง โชคดีตอนผมเรียนไม่เคยลุยน้ำดำขนาดนี้เลย  ;D แต่ต้องลุยน้ำท่วม  :'(

ออฟไลน์ kukonba

• เที่ยวไปให้ทั่วเมืองไทยเถอะครับ
อย่างว่าอยู่เมืองไทยไม่ว่าต่างจังหวัดหรือกรุงเทพคบ SUV จะคล่องตัวกว่าแยะอย่าง มิวเซเว่น เซฟ ฟอร์จูนเนอร์ ;D

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
ต้องคันนี้ไปได้ทุกที่ ไปไหนไม่ต้องกลัวเลย เหมาะกับสภาพถนนในประเทศไทยสุด :)

ติดอย่างเดียวที่กฎหมายไทยไม่อนุญาตล้อตีนตะขาบวิ่งบนท้องถนนได้ตามปกติ :D
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ alankarm

ติดอย่างเดียวที่กฎหมายไทยไม่อนุญาตล้อตีนตะขาบวิ่งบนท้องถนนได้ตามปกติ :D

;D  ;Dเค้าวิ่งได้ครับ ถ้าอยากจะวิ่ง ใครก็ห้ามไม่ได้ มันจะวิ่งช่วงสำคัญๆ  อิอิ ผมล้อเล่นนะ   ;D  ;D

ออฟไลน์ Carrera

นึกถึงรถคันนี้แว้บๆเลย .....   อยากได้ไว้ใช้สักคันเลยแฮะ    เวลาน้ำท่วม  จะเอาไปลุยเล่นแบบเครื่องเล่นน้ำในสวนสนุกเลย   ;D

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า

ห้ามรถล้อตีนตะขาบวิ่งบนท้องถนนงั้นคันนี้และกัน

ออฟไลน์ tae_polestar

สมัยข้าพเจ้าเรียนไม่เคยท่วมสักครั้ง หรือแถวนั้นมานทรุดต่ำลงเปนแอ่งหนอ? ::)
The love of automobile will be never cease

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ดีแล้วน้องผมไม่เคยเอารถไปเลย ขับรถไม่เป็น ;)

ออฟไลน์ Freekick042

ในรูปน้ำเพิ่งขึ้นถึงขอบตัวถังเองทำไมไปง่ายจัง

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.

ห้ามรถล้อตีนตะขาบวิ่งบนท้องถนนงั้นคันนี้และกัน

แบบนี้วิ่งได้ไม่ผิดแน่นอน ฮาาาาาา :D
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ PJ"

• Fake Forester
คันนี้รู้สึกอยู่ในซอยหอข้าง ม.นี่แหละครับ ;D

ออฟไลน์ 6162002

;D  ;Dเค้าวิ่งได้ครับ ถ้าอยากจะวิ่ง ใครก็ห้ามไม่ได้ มันจะวิ่งช่วงสำคัญๆ  อิอิ ผมล้อเล่นนะ   ;D  ;D
ใช่เมื่อไม่กี่ปีที่ผ่านมานี่รึเปล่าครับ อิอิ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ม.กรุงเทพครับ

ผมจอด G8 ไว้บ้านเลย ลุยน้องจูนมาแทน สบายหายห่วง

;D ;D ;D