ผู้เขียน หัวข้อ: ตกลง อิมเพรซา เอามาโชว์เฉยๆ หรือพร้อมขายแล้วครับ  (อ่าน 4139 ครั้ง)

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
เผอิญมีคนฝากถามมาครับ ใครพอทราบข่าว รบกวนแจ้งด้วยนะครับ

ออฟไลน์ MoO Cnoe

โชว์เฉยๆครับ

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

น่าจะโชว์ เพราะต่อให้จองได้ คงต้องรอนานมาก เพราะน่าจะยังไม่มีรถส่งมอบเร็วๆ นี้

ออฟไลน์ Mike

อยากเห็น interior ครับ
จะได้น้ำตาไหลพราก ที่เดียวให้มันจบๆไป

ว่า new XV interior สวยบาดใจ แค่ไหน
ไหนจะ MFD จอสี, เบรคมือไฟฟ้า, คอนโซลเย็บหนัง, แผงประตูลายคาร์บอนเคฟล่า!!!!!, จอกลางสี (ตรง Dashboard), Air auto dual zone, เบาะทรงใหม่ สวยมากกกก ก ล้านตัว

#กระซิกๆ XV MC เพิ่งจะ 10 เดือน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2017, 13:29:04 โดย Mike »
Next Gen Ford Everest 2.0 Titanium+ 4x4
Honda HRV e:HEV RS 22
SUBARU XV 2.0i-P 16
HONDA City SV 12
FORD Ranger Hi Rider 4DR XLT 2.2 TDCi 12
FORD Ranger Hi Rider OpenCab LIMITED 2.5 TDCi 08
ISUZU Dragon Eye SpaceCab SLX 2.8 00
TOYOTA Hilux Mighty X 94
MITSUBISHI Cyclone 94
TOYOTA Hilux Super Star 88

ออฟไลน์ bubball

เดาว่าโชว์เพื่อนับยอดว่ามีคนสนใจมาสอบถามเยอะหรือไม่ ถ้าเยอะจะได้นำมาขาย
หรือไม่ก็เอามาโชว์เพื่อเป็นการแยปว่ากำลังจะมา  :-X

ออฟไลน์ หมีขับสี่

• Sr. Member
ตันจง เอาแน่เอานอนไม่ได้ บอกว่าเอามาโชว์ก็ไม่ได้แปลวาจะไม่เอามาขาย ขนาดบอกว่าไม่มีแผนจะตั้งโรงงาน อีกไม่กี่วันยังประกาศตั้งโรงงานเฉย

ส่วนตัวมองว่า อาจจะประกอบมาเลย์ คู่กับ New XV เพราะมันไลน์เดียวกัน ถ้านำเข้ามาเลย์ทำราคา 1ล้านบวกลบนิดหน่อยได้ น่าจะขายได้
แต่ถ้าคิดจะนำเข้าจากญี่ปุ่นเหมือนสมัยหน้าแมว แล้วขาย 1.7-1.8 ก็คงขายไม่ออก

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• SNK vs Playmore
ตันจง เอาแน่เอานอนไม่ได้ บอกว่าเอามาโชว์ก็ไม่ได้แปลวาจะไม่เอามาขาย ขนาดบอกว่าไม่มีแผนจะตั้งโรงงาน อีกไม่กี่วันยังประกาศตั้งโรงงานเฉย

ส่วนตัวมองว่า อาจจะประกอบมาเลย์ คู่กับ New XV เพราะมันไลน์เดียวกัน ถ้านำเข้ามาเลย์ทำราคา 1ล้านบวกลบนิดหน่อยได้ น่าจะขายได้
แต่ถ้าคิดจะนำเข้าจากญี่ปุ่นเหมือนสมัยหน้าแมว แล้วขาย 1.7-1.8 ก็คงขายไม่ออก

ไม่รู้ว่าเค้าสับขาหลอกคู่แข่ง หรือสับขาหลอกลูกค้านะครับ 5555

ออฟไลน์ akewizard

เอามาโชว์ สั่งจองได้ .......
ถ้าให้เดานะ ผมว่าราคาประกอบ japan แบบเดียวกับ forester 2.0 ตัวก่อนไมเนอร์เชนนั่นล่ะครับแต่คงถูกกว่าหน่อย 1.4-1.5 ล้าน
ส่วนจะขายได้หรือไม่ได้คงไม่ใช่ประเด็น อาจจะแค่เอามาชิมลางเฉยๆครับ

ออฟไลน์ SM.

เคยมีข่าวว่าจะเอามาขายอยู่แล้วนี่ครับ ผลิตในบ้านเราด้วย

แต่ใน motor show คงโชว์อย่างเดียว ตามที่คุณหมูแจ้งให้ทราบ

ผมไม่แน่ใจว่า จะกล้ารับ order ตัวนำเข้ามาขายด้วยเปล่า

ออฟไลน์ ps000000

ผมนี่รอดูราคาครับ

ออฟไลน์ scotch_fillet

ไม่รู้ว่าเค้าสับขาหลอกคู่แข่ง หรือสับขาหลอกลูกค้านะครับ 5555

อาจจะสับขาเพลิน หลอกตัวเองก็ได้น่ะ

ออฟไลน์ mrpich

• เฮ้อ...อยากจะเหมาทั้งวง
สับขาหลอกเซลล์ครับ
ถูกใจฮโยยอน-ปลื้มซูยอง-ชื่นชมเจสสิก้า-คิดถึงยูริ-แอบปิ๊งยูนอา-ชอบซอฮยอน-ใฝ่ฝันซันนี่-หลงไหลแทยอน-สุดรักทิฟฟานี่