ผู้เขียน หัวข้อ: E-class w212 facelift ต่อ Internet Comand online กับ iphone 5 ยังไงครับ?  (อ่าน 2838 ครั้ง)

ออฟไลน์ nutkunkup

• Newbie
  • *
มีใครลองใช้บ้างยังอะครับ

ผมใช้ iphone5 ครับลองต่อ bluetooth ดูและก็ลองไปกดที่ Mercedes Apps

ของผมมันขึ้น connection is processing นานมากกกกกกกก omg

ขับมานานก็ยังไม่ติด

มีท่านใดใช้ได้บ้างมั้ยครับ หรือมันต้องอัพเดทอะไรก่อนมั้ยครับ เพราะผมเห็นใน youtube เค้าใช้ siri ผ่าน iphone ได้อะครับ

ออฟไลน์ firstime911

• Sr. Member
Re: E-class w212 facelift ต่อ Internet Comand online กับ iphone 5 ยังไงครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2013, 11:46:58 »

ออฟไลน์ nutkunkup

• Newbie
  • *
Re: E-class w212 facelift ต่อ Internet Comand online กับ iphone 5 ยังไงครับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2013, 11:58:11 »

ผม pair ได้ครับเปิดเพลง และ โทรศัพท์ ผ่าน bluetooth ได้แต่ มันไม่ยอมต่อ net ให้อ่ะครับ เช่นเวลาเข้าไป Mecedes Apps มันก็จะค้างตรง data connection is processing นานมากอะครับ:o

ออฟไลน์ TOA!

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2013, 09:50:09 »
อาการเดียวกันเลยครับ

สอบถาม Sales ไปเค้าบอกว่าเป็นกับ IOS ถ้าเป็น Android จะสามารถเล่นได้ T__T