ผู้เขียน หัวข้อ: เอารูป Toyota Prius สีแดง + Honda CRZ สีเทา ตัวนำเข้า (Japan) มาฝากครับ  (อ่าน 11011 ครั้ง)

ออฟไลน์ Emission-Tester

• Sr. Member
ฝากให้กับ แฟนๆ Hybrid ครับ :D

เผอิญ ได้ไปที่เซ็นทรัลปิ่นเกล้า เห็น พรีอุส (สีแดง) สวยมากครับ
ส่วน CRZ ตัวนำเข้า ไปเจอที่ศูนย์ฮอนด้า (อุดมสุข) สวยมากอีกเหมือนกัน

ปล. รูปจากกล้องมือถือ อาจไม่ค่อยชัดน่ะครับ :D

ชุดแรก โตโยต้า พรีอุส
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 18, 2012, 13:09:02 โดย Emission-Tester »
Emission Laboratory Testing

ชุดสอง CRZ ครับ

ออฟไลน์ Zx-III

cr-z สวยจริง ใส่ชุดแต่งmugenหน่อยนะ

ออฟไลน์ Tonge

เป็นผมจะขับ Prius แดง ล้อดำแบบเนี้ยแหละ ไม่แต่งล้อละ สวยดี
ว่าแต่หัวเกียร์ เป็นสีเขียวเหรอครับ พึ่งจะเคยเห็น

เป็นผมจะขับ Prius แดง ล้อดำแบบเนี้ยแหละ ไม่แต่งล้อละ สวยดี
ว่าแต่หัวเกียร์ เป็นสีเขียวเหรอครับ พึ่งจะเคยเห็น

มันเป็นพลาสติกสีเขียว ครอบเอาไว้น่ะครับ รถใหม่พลาสติกยังไม่แกะ
ปล. รูปไม่ค่อยชัดอ่ะครับ ผมใช้กล้องมือถือถ่าย

ออฟไลน์ pladaek

• Hero Member
  • FF1.5SMG
CR-Z สวยมากก  ;D
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ prai

CR-Z สีนี้แลดูไฮโซ  :)

ออฟไลน์ Mighty-X

Prius แดง ล้อดำ

แนวดีจัง ;)

ออฟไลน์ Nuzz

• Full Member
CR-Z หล่ออย่างแรง  ;D

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
Prius แดงล้อดำแบบนี้โคตรอินดี้555
ส่วน CR-Z ได้ดูมาเหมือนกันครับสีแต่สีดำ เคยเจอบนถนนทีเดียวสีขาว
สวยโคตรและเพิ่งจะเห็นสีเทาเป็นๆครั้งแรกนี่แหละ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ art_duron

Prius สีแดงงามมาก แต่ล้อเล็กไปหน่อยเมื่อจะเอาความโหด ถ้าเอาล้อตัวนอก 17 นิ้วมาใส่ จะงามขึ้นมากๆ  :D

ออฟไลน์ BELL7738

• ZOOM - ZOOM !!
Prius สีแดงงามมาก แต่ล้อเล็กไปหน่อยเมื่อจะเอาความโหด ถ้าเอาล้อตัวนอก 17 นิ้วมาใส่ จะงามขึ้นมากๆ  :D

เห็นด้วยครับ ผมว่าขนาดล้อมันเล็กไปหน่อย

ใส่ 17-18 นิ้ว จะสวยกว่านี้อีกมาก
ปัจจุบันอันแสนสุข

อดีตอันแสนหวาน http://www.altisclub.com/forum/viewtopic.php?t=26710