ผู้เขียน หัวข้อ: ถามอีก..H1จดทะเบียนแบบ7ที่นั้ง..แต่จริง11แล้วโดนตำรวจเรียกจริงไหม  (อ่าน 4635 ครั้ง)

ออฟไลน์ teenbag

• Newbie
  • *
ออยกได้แต่..สงสัยเรื่องลงที่จอดรถกับเรื่องตำรวจ..(แต่เกินงบอยู่มีตัวไหนราคาล้านเพื่อคน8คนไหม)คิดหนักเลย

ออฟไลน์ nuttapatJazz

• Hero Member
จด11ที่นั่งดีกว่าครับ ภาษีถูกกว่ากันเย๊อะเลย

;D ;D
Nissan Juke 1.6V '14
Mitsubishi Triton Plus 2.4Benzene 2Dr MT '12
Honda FIT(HK Spec) '13

ออฟไลน์ liveshow

• Hero Member
  • รถไม่แรงแต่แซงยาก
จด 11 ตัดเบาะทิ้งตำรวจยังไม่รู้เลยครับ ตอนไปตรวจก็เอาใส่ให้เนียน
รถใหญ่ขนานนี้เค้าไม่เอากันหลอกครับโดนมาที่ เก้าอี้หลุดมันจะซวยแบบช่วยไม่ได้

commuter ตัวเตี้ย  ;D ไม่เกินแน่ๆ
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ P_Wut

• Sr. Member
  • My Sporty Innova
ออยกได้แต่..สงสัยเรื่องลงที่จอดรถกับเรื่องตำรวจ..(แต่เกินงบอยู่มีตัวไหนราคาล้านเพื่อคน8คนไหม)คิดหนักเลย

ไทยรุ่ง
Innova รุ่น G

2 คันนี้ ถ้าผู้ใหญ่ 6 คนเด็ก 2  สบายมาก
แต่ถ้าผู้ใหญ่ 8 คน ก็อึดอัดนิดหน่อย

ไม่งั้นก็ต้อง รถตู้ Hiace / Urvan ไปเลยครับ

ปล. ไม่รู้เหมือนกันว่า เจ้านี้จะมาขายในไทยมั้ย ?