ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามผู้รู้ครับ ช่วงนี้โปร HONDA STEPWGN ใหม่ มีที่ไหนโปรแรงๆบ้างครับ  (อ่าน 2788 ครั้ง)

ออฟไลน์ UK16

• Jr. Member
  • **
แล้วเขาจะเปลี่ยนโฉมกันหรือยังครับ  งานนี้ ผบ.ชนะครับ บอกถ้าไม่ตัวนี้ก็ไป H1 เลยลองเช็คข่าวหน่อย

ออฟไลน์ pick22000

• Newbie
  • *
ผมก็สนใจเหมือนกัน แต่ได้ข่าวมา 2 ข่าว
1.  เดือน3-4 ปีนี้จะออกตัวใหม่
2.  STEPWAGONจะเลิกเอาเข้ามาแล้ว
ตกลงไม่รู้ยังไงเรื่องจิง
ส่วนเรื่องโปรแรง ผมตามมาตั้งแต่ออกตัวล่าสุดจนบัดดนี้ยังไม่เคยเจอเลย

ออฟไลน์ zero1980

• Newbie
  • *
รอฟังด้วยครับ มีเทสต๊อกไหมเอ่ย

ออฟไลน์ UK16

• Jr. Member
  • **
ถ้าไม่นำเข้ามา แล้วอะไหล่จะสต๊อคไหมเนี่ย   ::) ::)

ออฟไลน์ Nut_K

• Hero Member
ตอนนั้นเคยเช็คเหมือนกันครับ แต่ของแถมนี่พื้นๆเลย ส่วนรุ่นใหม่ผมว่าน่าจะยังมีลุ้นเข้าไทยอยู่นะ เพราะยอดขายตัว minor น่าจะพอไปได้นะ เห็นบนถนนบ่อยมาก

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
ผมว่ารอหน่อยดีกว่าครับ ถ้ายังไม่ชัดเจนแบบนี้

ดีไม่ดี อาจจะไปได้ alphard ตัวปัจจุบันที่กำลังจะตกรุ่น จากดีลเลอร์เท stock กันก็ได้นะครับ  ;D ;D ;D ;D