ผู้เขียน หัวข้อ: เชฟวี่ ..โคโลราโด ใหม่ .เค้าพร้อมจะขาย(จริงตอนใหนครับ)??  (อ่าน 4307 ครั้ง)

ออฟไลน์ VVT i89

• Newbie
  • *
รถใหม่ก็ไม่มีให้ลอง
จองก็ไม่รู่ว่าจะได้วันใหน??
ขับผ่านโชว์รูม..ทีไร ..มีจอด สองคัน??
สตาร์ทฟังเสียง..มันก็ไม่ยอม??
อุตส่า..รออออออออ..เริ่มใจออกห่างแล้ว???
วานผู้รู้..บอกทีครับ..

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
พี่ที่รู้จักกันจอง 4ประตูรุ่นท็อปไปแล้วที่ศูนย์ปราจีนบอกได้รถต้นมีนา ถ้าเป็นตัวแคปมกราก็เริ่มมีรถส่งมอบแล้ว แต่ศูนย์ในกรุงเทพบอกต้นมกราตัวแคปส่งมอบได้ 4ประตูประมาณต้นกุมภา แต่ของแถมอย่าหวังมากตามประสารถพึ่งออกครับผมรอซัก2-3ปีค่อยออกดีกว่า ซื้อก่อนเท่ห์ก่อนแต่ดูขาดทุนยังไงก็ไม่รู้

ออฟไลน์ ATOMIC

• Jr. Member
  • **
ผมจองไปเมื่อตุลาครับ4ประตู 2.8 2wd at ltz z71 ได้รับรถภายในกุมภา
ตอนทดรองขับขับเกียร์ธรรมดานะครับ แรงมากแปปเดียวมองไมล์140เข้าไปและ ระบบเบรกดีมาก และเวลาขับรู้สึกแน่นมากเกาะถนนดีครับ
ที่จองไปเป็นช่วงงานลุย ลอง ดี เลยได้ของแถมมาเป็นประกันภัยชั้น1 กับที่ครอบกะบะแม็กลายเนอร์คับ
Everything beyond !!

ออฟไลน์ Nut_K

• Hero Member
วันก่อนเห็นรุ่น cab เริ่มวิ่งแล้วครับ

ออฟไลน์ ICEKUNG

• Newbie
  • *
ผมก็เคยลองตัว2.5นะครับ เดินเข้าไปโชว์รูม เซลล์เดินมาถามว่าสนใจรุ่นไหน ผมบอกว่าโคโรลาโด้มีรถลองไหม เซลล์ไปถอยคันที่จอดบนโชว์รูมลงมาเลยครับ 555+ ก็ขับดีนะครับ เครื่องแรงดี แต่ว่ามีรอรอบบ้างนิดหน่อย แต่ก็ขับคล่องดีนะครับ