ผู้เขียน หัวข้อ: จอง CITY ไป ได้รถเดือน ตค แต่อยากเปลี่ยนเพื่อนๆช่วยแนะนำที  (อ่าน 3402 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sutichai

• Newbie
  • *
อยากเปลี่ยนเป็น VIOS ตัวใหม่ หรือ มีตัวอื่นที่คุ้มกับเงิน 100000 บาท เนะนำหน่อยครับ

จบใหม่เงินน้อย  :)

ออฟไลน์ Godzilla2005

• Full Member
รอ ซิตี้ ตัวใหม่ดีก่า

ออฟไลน์ Sutichai

• Newbie
  • *
กำหนดการออกมาแล้วหรอครับ เมื่อไรครับ

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• Hero Member
  • เส้นขอบฟ้า
รอ ซิตี้ ตัวใหม่ดีก่า
ใช่ๆขอเปลี่ยนเป็น City ตัวใหม่ดีกว่า

กำหนดการออกมาแล้วหรอครับ เมื่อไรครับ
ในสรุปรถใหม่เปิดตัวของพี่จิมมี่บอกว่าพฤศจิกายนนี้ครับ

ออฟไลน์ aoddy1

• Sr. Member
ถ้ารับรถ ตุลา ยังไม่ทันได้ผ่อนงวดแรกก็ตกรุ่นแล้ว

ออฟไลน์ koruru

• Sr. Member
city ไม่เกินปี้นี้ก็มาแล้วนะครับ

ออฟไลน์ fluke_cm

• Newbie
  • *
รอ all new city อีกเสียงจากคนจอง vios 2013 ตอนแรกคิดว่าจะรอ vios city jazz
ออกใหม่แล้วค่อยประเมิน option กับ ราคา แต่ vios ได้ลดภาษี เลยเอาไปแล้วคับ
คิดว่า city กับ jazz คง มีระบบพวก keyless มาแล้วในรุ่น top รอดีกว่า ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ delete

city SV VSA คุ้มสุดครับ อิอิ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
VIOS จับดมแก๊ส ปัญหาจบ ประหยัด สบายกระเป๋า ใช้ยาวๆได้

แต่เป็นผมรอดู All new City , All new Jazz ครับ