ผู้เขียน หัวข้อ: จะต่างกันมั้ยถ้าซื้อแคมรี่ตอนนี้กับรอมอเตอร์โชว์  (อ่าน 2933 ครั้ง)

ออฟไลน์ MonsterM3

• Newbie
  • *
หลังจากคิดแล้วก็ตกลงใจเลือกแคมรี่ไฮบริดครับ แต่ว่าอยากทราบว่าถ้าจองตอนนี้เลย กับรอช่วงมอเตอร์โชว์ธันวา จะได้ขอเสนออะไรที่ต่างกันไหมครับ เช่น ประกันชั้น1 ฟิลม์ ส่วนลดเงินสดหรืออื่นๆ เพราะตอนนี้เซลบอกไม่มีโปรอะไรเลย เป็นรถออกใหม่ครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ vuthtichai

• Sr. Member
รถใหม่ ยอดจองทะลัก toyota ไม่แถมเป็นเรื่องปกติครับ จองตอนนี้กับ มอเตอร์โชว์ ต่างกันอย่างเดียว คือได้รถช้ารถเพราะยอดจองเป็นหางว่าวเลยคราวนี้

รอความเห็นเพื่อนท่านอื่นครับ

ออฟไลน์ maxxim

• Jr. Member
  • **
ผมว่าไม่น่าจะต่างครับ  ถ้าจะได้แถมเยอะน่าจะขึ้นกับเชลล์หรือคนที่ซื้อครับว่าจะต่อได้แค่ไหนครับผม

ตามอาการปกติของโตโยต้า  ถ้าจะได้ของแถมเพิ่มหรือออฟชั่นจากเดิมเพิ่มจริงๆ คงต้องรอ แอคคอร์ดกับเทียน่าตัวใหม่ออกครับ  น่าจะมีไรมากระตุ้นบ้างครับ

แต่ผมก็แค่คิดว่าเอาเอง ก็ลองฟังเหตผลของท่านอื่นอีกทีครับผม

ออฟไลน์ Jimbo

• Jr. Member
  • **
จริงๆตอนนี้มันก็หาประกันชั้น 1 ได้อยู่นะ ถ้าไม่เอาของแถมอื่น ลองดูตามคลับเขาก็ได้ครับ โดยส่วนตัว ไม่ส่วนลดก็ประกันหาได้ครับ แต่ถ้าแบบเดินดุ่มๆเข้า 0
ไปถามเล่นๆก็อาจจะโดนบอก รถใหม่ บลาๆ ไม่แถมไรเลย ซึ่งเซลล์ก็ได้ไปเต็มๆ แต่จริงๆมาจิ้นตอนนี้ก็มีพอควรครับสำหรับแคมรี่
300-320-330-340-380 now 339

ออฟไลน์ Dr.Pop

ตอนนี้ยอดจองก็นานมากแล้ว

ออฟไลน์ DEAR[^,^]

เป็นผมจองเลย เพราะอยากได้รถเร็วครับ  ;D

ออฟไลน์ cloud

ใครที่คิดว่่จองมอเตอร์โชว์ได้ไวกว่าคิดผิดนะคร้าบบบบบบ  เพราะมันจะทับถมกับของเก่าคุณมาจองคนที่เท่าไหร่ก็ไม่รู้ มอเตอร์โชว์ไม่ได้มีวันเดียวอีกด้วย

ออฟไลน์ beerrl

• Hero Member
ถ้ารีบใช้รถ ผมว่าไปต่รองหลานๆศูนย์ หาข้อมูลใน club แล้วจองเลยครับ
แต่ถ้ารอได้ ใจบาน motoshow ย่อมมีอะไรให้มากกว่าครับ (แต่ก็ไม่ได้มากกว่ามากๆๆนะครับ อาจจะลดเพิ่มหน่อย แถมนี้นิด)
Volvo 850GLT
Honda odyssey
Toyota Camry hybrid
Suzuki swift eco
Hyundai tucson crdi
Nissan Xtrail 2.0V 4wd
Honda Civic FC 1.8EL