ผู้เขียน หัวข้อ: // Headlightmag Meeting 2013 : เสาร์ 22 มิ.ย.นี้ 17.30 น. ที่กรมยุทธโยธาทหารบก//  (อ่าน 18801 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ปกติ เราควรจะมีมีทติ้งกันทุกปี พบเจอสมาชิกกันทุกปี อย่างน้อยปีละ 1 ครั้ง
แต่ปี 2012 เรา Skip ไป 1 ปี เพราะ พวกเรา ไม่มีใครว่างกันเลย ช่วงนี้ ยังพอจะ
มีเวลาหายใจหายคอได้บ้าง เลยคิดว่า เจอกับคุณผู้อ่าน กันสักหน่อยดีกว่า

ออกจากหน้าจอ มาพบปะพูดคุย เห็นตัวเป็นๆ ของคุณผู้อ่านท่านอื่นๆกันบ้าง
จะได้รู้จักกันมากขึ้น และจะได้เข้าใจกันมากขึ้น

วันที่      : เสาร์ 22 มิถุนายน 2013
เวลา      : 17.30 น. เป็นต้นไป
สถานที่  : "ห้องระเบียงดาว" กรมยุทธโยธาทหารบก สี่แยก ม.เกษตร
อาหาร    : บุฟเฟต์ อาหารไทย

รับจำนวนจำกัด 70 คน มีบวกลบเกินมาได้อีกนิดนึง ไม่เกิน 10 คน เท่านั้น

ค่าเข้างานคนละ 300 บาท / ท่าน  ถ้ามากันแพ็คคู่ ก็ 2 คน 600 บาท จ้ะ

เอามาจ่ายค่าอาหารนี่แหละ ถ้าเหลือ ก็ทำบุญ ครับ ยังไม่ได้คิดว่าจะทำที่ไหนอย่างไร ไว้คิดอีกที

ถ้าสะดวก ก็ขอรบกวนช่วยมาโพสต์ยืนยันด้วยว่าจะไปแน่นอน ในกระทู้นี้นะครับ
แต่ถ้ายังไม่แน่ใจ ว่าจะมาได้หรือไม่ ก็มาเจอกันวันจริงเลยแล้วกันครับ

(ถ้ามีผู้มายืนยัน จนกระทู้ขึ้นหน้า 4 ยังพอมีลุ้น แต่ถ้าขึ้นหน้า 5 อาจหมดสิทธิ์ หรือเปล่า ไม่แน่ใจ ลองดูครับ)

แผนที่ ทางไป ดูที่นี่ อยู่ตรงสี่แยก ม.เกษตร ฝั่ง เกษตร นวมินทร์ ไม่ลงอุโมงค์ นะครับ

แล้วพบกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 04, 2013, 14:20:30 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ Arado_kung

จัดงานวันเสาร์ถ้างั้นของผมเหมือนเดิมครับ ถ้าไม่ติดงานที่รีสอร์ตก็จะไป meeting ด้วย  ;D  ;D  ;D

ออฟไลน์ คนกรุง

• Full Member
Re: // Headlightmag Meeting 2013 : เสาร์ 22 มิ.ย.นี้ 17.30 น. ที่กรมยุทธโยธาทหาร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 10:23:51 »
ไปด้วยครับ !!!

ออฟไลน์ sirisak_ac118

...........อยากไปอย่างแรง แต่อด><
พี่สาวแย้งคิว ต้องเฝ้าบ้าน อดเลยคร้าบ T-T

วัวน้อย....ไม่เป็นไร...

ของวัวน้อย เราได้เจอกันเรื่อยๆ อยู่แร้วๆๆๆๆ ลงมา กทม อีกเมื่อไหร่
หรือเมื่อพวกพี่ขึ้นไป สุรินทร์อีกเมื่ไหร่ เจอกันได้เสมอ  ;D

ปล. ดักตีหัวพี่สาว อิอิ

ออฟไลน์ jdai

• Jr. Member
  • **
ไปด้วยครับ เอาด้วย 1 ลงทะเบียนยังไงจ่ายเงินที่ไหนครับ

จ่ายหน้างาน เท่านั้นครับ ไม่ต้องโอน อะไรทั้งสิ้น

จัดงานวันเสาร์ถ้างั้นของผมเหมือนเดิมครับ ถ้าไม่ติดงานที่รีสอร์ตก็จะไป meeting ด้วย  ;D  ;D  ;D

ภาวนา ขอให้ติดงาน 5555

ออฟไลน์ Ntouchpong

• **
ยืนยันครับ... :) :) :)

ไปแน่นอนคัรบผม แล้วเจอกันนะครับพี่ ๆ ทุกท่าน

ออฟไลน์ bossiibozz

• **
ยืนยันครับผม 2คน ;D ;D

อยากไปใจจะขาดแล้วเอย55

ออฟไลน์ tap-mzr

• Sr. Member
ลงชื่อ อีกคน อิอิ
คน ... รัก ... รถ ..   .. รถ ... รัก ... เจ้าของ

ออฟไลน์ Arado_kung

ภาวนา ขอให้ติดงาน 5555

แหม่ อวยพรกันน่าดูเลยนะพี่ ไม่อยากให้ไป ไม่ไปก็ได้ 555

ออฟไลน์ Night_Angel

ลงชื่อไว้เลยครับ ไป
ぼく は くま くま.... くま......

くるま じゃないよ

2000 Lancer F-Stye --> Evolution V
1994 Lancer E-CAR 1.6 JDM

ออฟไลน์ บูตะ ฉึกฉึก

• เด็กน้อยภูพาน
 :o ไม่มาภาคอีกสาน อดครับ ฮา.....
.... ... ....- --- --.- ..

ออฟไลน์ Parinceo

อดกันไป เทอมนี้เรียนวันเสาร์ครับ T_T

ออฟไลน์ imneng

อยากไปด้วย แต่ติดเฝ้าบ้านเช่นกัน เฮ้อออ
Merc Addicted

ออฟไลน์ dht_tubes

ถามคุณจิมมี่ครับว่า

ถ้าผมอยากไป แต่ผมไม่กล้าคอนเฟิร์มผ่านทางหน้าเว๊ป เพราะกลัวว่าลงชื่อไว้วันจริงไปไม่ได้ ก็ทำให้เปลืองพื้นที่สำหรับท่านที่อยากไปและไปได้แต่มาอ่านและลงชื่อไม่ทัน

แต่วันจริง ผมเกิดไปได้แล้วอยากไป ขับตามไปที่งานแต่คนเต็มจะเข้าไปแจม มันจะทำให้ผู้จัดยุ่งยากหรือไม่ อย่างไรครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Ongszaa

ยืนยัน 1 ที่ คับ
'19 BMW 630d GT M Sport[G32]
'24 LOTUS ELETRE R

ออฟไลน์ holahola66

น่าจะว่าง# ไปครั้งแรก #  ไม่มีเพื่อน # ทำไงดี #   ;D
Mercedes C-Class W205 CDI
BMW 116i f20
Honda Civic EG 3door D16a turbo MT
Nissan March 1.2 cvt

ออฟไลน์ !+! Bomb !+!

1 ที่ค้าบบบบบบบบบ

ออฟไลน์ Kuro

ไปด้วย2ที่นะคับพี่จิม ขออนุญาติพาคุณภรรยาไปด้วย :)
อยากเจอพี่ๆชาวHLM ด้วย#รีบskype ไปถามมาทันทีเลย ;D

smileymee

• บุคคลทั่วไป
Re:Headlightmag Meeting 2013 : เสาร์ 22 มิ.ย.นี้ 17.30 น. ที่กรมยุทธโยธาทหารบก
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 11:44:06 »
ไป 1 ที่ครับ^^

ออฟไลน์ KT7

• **
    • www.bansdivingresortkohtao.com
อยากไปด้วย ครั้งแรก ไม่มีเพื่อน ทำไงดี -.-

งั้นเดี่ยวจะไป เป็นตัวประกอบฉาก ละกัน -.-

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
ไปด้วยโอนเงินยังไงครับ  หน้างานหรือมัดจำครับ 1ที่ คับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 04, 2013, 17:05:38 โดย liveshow »
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ -*PoM*-

1 ที่ครับ

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
แง....วันนั้นผมยังอยู่ต่างประเทศอยู่เลย งานจัดอยู่ใกล้บ้านผมมากมายด้วย T-T
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ ponggu52

>:(
อยากไปแต่ไกล
ไม่มาโซนอีสานบ้างเหรอ

ถ้าเป็นไปได้นะครับ ถ้าพอมีเวลา หรือมาทำธุระที่ต่างจังหวัด อยากให้มี meeting
โซน อีสาน เหนือ ออก ตก ตามแต่โอกาสอันสมควร
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 04, 2013, 12:06:43 โดย ponggu52 »

ออฟไลน์ น้องน้ำหวาน

• ไม่ไหวจะพูด

วันเสาร์  งั้นลางานดีกว่า เดือนนี้ ไม่ได้เข้ากรุงด้วยสินะ -..-
มาดีตอบดี มาเกรียน แม่จะเอาให้เนียนกว่าถอนขน

ช่วงนี้ หวานเบื่อ ข้าวโพดอบ....... กินแล้วคิดฟันค่ะ

ออฟไลน์ Bond007

วัน เวลา นี้ อด ไป เลย จบ ข่าว  :'(

ออฟไลน์ beeday

2 ที่ครับ ^_____^