ผู้เขียน หัวข้อ: Vigo หัวเดี่ยว ก้านกล้วย  (อ่าน 3246 ครั้ง)

ออฟไลน์ tsan

• Newbie
  • *
Vigo หัวเดี่ยว ก้านกล้วย
« เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2012, 16:56:40 »
สอบถามเพื่อนๆ หน่อยครับ
มีใครใช้ Vigo หัวเดี่ยว CNG 3 ถัง ก้านกล้วยของสามมิตรแล้วมั่งครับ

อยากทราบถึงสมรรถนะการเกาะถนนของตัวรถแบบยังไม่ได้บรรทุก, อัตราเร่งตอนบรรทุก และการดูแลรักษาครับ
พอดีเช็คมิติกระบะหลังของทุกรุ่นแล้ว มีรุ่นนี้กว้าง 1,760 กว้างกว่าใครเลย

ขอบคุณครับ  ;)

ออฟไลน์ power2002

• Sr. Member
  • ประหยัดได้ด้วยเท้าตัวเอง!
Re: Vigo หัวเดี่ยว ก้านกล้วย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 09:05:00 »
เคยขับช่วงสั้นๆ 

การเกาะถนน ตัดทิ้งไปเลยครับ รถประเภทนี้ผมว่ามันไม่เกาะถนนเอาซะเลย
อัตราเร่งใช้ได้ครับ
การดูแลรักษา ก็ทั่วๆ ไปครับ

ขออภัยที่ตอบแบบกว้างๆ นะครับ มันตอบได้แค่นี้จริงๆ  ;)

ออฟไลน์ tsan

• Newbie
  • *
Re: Vigo หัวเดี่ยว ก้านกล้วย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 11:23:37 »
ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นครับ  ;)