ผู้เขียน หัวข้อ: เซงแต่แอบดีใจ(จะไป swift )จอง Mirage ไฟแน่นไม่ผ่าน (จอง M2 กับ yaris ผ่านปกติ)  (อ่าน 6051 ครั้ง)

ออฟไลน์ KT7

• Jr. Member
  • **
    • www.bansdivingresortkohtao.com
เซงแต่แอบดีใจ(จะไป swift )จอง Mirage ไฟแน่นไม่ผ่าน (จอง M2 กับ yaris ผ่านปกติ)

ไม่รู้เพราะอะไร แถมจองได้คิวรับรถต้นเดือนหน้า เซงโคตรๆ

เพราะก่อนหน้านี้ ไปจอง M2 racing ก็ผ่าน แต่ไม่มีรถให้เลยอด ยกเลิกไป และไปจอง Yaris มาก็ผ่านละ แต่เปลี่ยนใจมาเอา Mirage ดันไม่ผ่านเลยงง

ดีละ จะได้ไปเอา swift ใหม่ซะเลย แต่ไม่รู้จะคิวยากมากไหม

ออฟไลน์ Kanui

• Newbie
  • *
เท่าที่ตามใน club

จองตอนนี้ ได้รถปีหน้าเลยครับ

แต่บางคนก็บอกว่า  ถ้าอยากได้เร็วกว่านั้นสักหน่อย

ต้องวิ่งหาศูนย์ ตจว.  หรือไม่ก็วิ่งเข้าศูนย์ที่กำลังสร้าง  (แต่ยังไม่เปิดอย่างเป็นทางการ) 

แล้วดูว่า  สามารถติดต่อจองได้หรือเปล่า

เพราะศูนย์ใหม่ๆ ก็มีโควต้าแต่ละเดือนอยู่  แต่ยังไม่ค่อยมีคนจอง

ออฟไลน์ wayz

• **
ถ้าจะจองสวีฟจริงๆ ลองคุยหลายๆ เซลล์ดูครับ เท่าที่ทราบ มี คิว ยกเลิกจองด้วย เผื่อต่อคิวนั้นไปเลยครับ

ออฟไลน์ Padungpong

• **
แน่ใจเหรอครับ  ว่าดีใจ    อิอิ ....

ออฟไลน์ mongolias

• Hero Member
ผมไม่เชื่อว่า คุณจะจองสวิฟท์แล้วจะได้เร็วกว่ามิราจ
ในเมื่อคุณยังไม่ได้จองด้วย มีแววว่าจะรอรถถึงต้นปีหน้า
จะดีใจหรือเสียใจดีหว่า

ออฟไลน์ superden

เป็นผมไม่ดีใจนะ เลือกแล้วแต่ไม่ได้  คิดได้แต่เพียงว่าดวงไม่ให้ แล้วก็ทำใจ หารถคันอื่นต่อไป

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
รบกวนเอา ลิ้งค์ใน avatar ภาพ ด้านล่างออกด้วยจะเป็นการดีนะครับ
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ Sappe!

ตอนผมไปถามเซลล์ ถ้าจำไม่ผิดเห็นบอกว่าคิวรถเดือน ก.พ. เลยนะครับ
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium