ผู้เขียน หัวข้อ: ตร.จราจร&ทางหลวงบ้านเราควรจะมีอุปกรณ์เหล่านี้ จะได้ไม่ถูกกล่าวหากันบ่อยๆ  (อ่าน 2863 ครั้ง)

ออฟไลน์ NS

• Hero Member
  • การเดินทางครั้งใหม่
กล้อง DVR พร้อม memory เยอะๆ ติดทั้งหมวก ติดทั้งรถ ,เครื่องตรวจควันดำ ดิจิทอล, เครื่องตรวจเสียงดังท่อ ดิจิทอล, เครื่องมืออื่นๆที่ช่วยให้พี่ตำรวจรอดพ้นจากผู้กล่าวหาได้ จะได้ไม่ต้องทะเลาะกันว่าถูก จนท ใส่ความ ผมเห็น จนท แล้วเห็นใจครับ  :)
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ delete

มีแล้วจะหากินกันยังไงครับ อิอิ

ออฟไลน์ OLan-मंदिर लड़का

• Sr. Member
ถึงเรามีพวกท่านก็ว่าของที่เรามีมันไม่ได้มาตรฐานครับ นอกจากเราจะมียี่ห้อเดี่ยวกันกับพวกท่าน เราอาจจะรอด  ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Nighthawk

• Sr. Member
  • Petrophysics & Formation Evaluation Consultant
    • bmwx3clubthailand
วันก่อนเจอด่านเถื่อนอีกแล้ว ตรงสามแยกชะอำ ช่วงเลี้ยวเข้าบายพาสแต่ผมมาเร็ว และรถยังป้ายแดงด้วยก็เลยขี้เกียจเถียงกับมัน ปล่อยให้มันพล่ามเสร็จส่งตังให้ร้อยนึงแล้วก็ขับออกไปเลย ???

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***

ออฟไลน์ PengZZ

• Full Member
ใส่เต็มก็อดรายได้พิเศษซิครับ

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
เห็นว่าบ้านเมืองเราชอบเอาแบบอย่างที่ดีจาก ตปท มาเยอะ สิ่งนี้ผมก็เห็นว่ามันมีประโยชน์มากมาย (หากมองแง่ดีกันนะ) สิ่งนี้น่าจะเอามาทำให้เป็นรูปธรรมจริงๆนะครับ อย่ามองแค่เรื่องช่องทางหากินนะครับ มองประโยชน์ส่วนรวมแล้วก็มองยาวๆ เอาเวลาที่มานั่งทะเลาะกับ ปชช ไปไล่จับผู้ร้าย ทำงานให้เต็มที่แบบที่พูดๆกันไว้จะดีกว่า แบบว่า เห็นใจ จนท จริงๆ  ;D
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ delete

เห็นว่าบ้านเมืองเราชอบเอาแบบอย่างที่ดีจาก ตปท มาเยอะ สิ่งนี้ผมก็เห็นว่ามันมีประโยชน์มากมาย (หากมองแง่ดีกันนะ) สิ่งนี้น่าจะเอามาทำให้เป็นรูปธรรมจริงๆนะครับ อย่ามองแค่เรื่องช่องทางหากินนะครับ มองประโยชน์ส่วนรวมแล้วก็มองยาวๆ เอาเวลาที่มานั่งทะเลาะกับ ปชช ไปไล่จับผู้ร้าย ทำงานให้เต็มที่แบบที่พูดๆกันไว้จะดีกว่า แบบว่า เห็นใจ จนท จริงๆ  ;D

ใครว่าไม่เห็นด้วยที่จะเอาไฮเทคมาใช้ล่ะครับ
อยากให้เอามาจะตาย เซงเหลือบไรที่หากินกับของแบบนี้นานแล้ว
แต่ทำไมไม่มา ต้องไปถาม จนท.นั่นแหละครับ ทำไมถึงไม่ยอมสักที

ออฟไลน์ MoLee

ก็มี ตำรวจเอาคืนแล้วบ้างเหมือนกันนะครับ ;D

ออฟไลน์ Nikle_pk

มีเยอะๆไม่ดี
ทำอะไรๆไม่สะดวก
มีหลักฐานมัดตัวเอง  ;D
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0