ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆทีมงาน HLM (เพื่อนๆสมาขิกด้วยก็ได้นะ) เรียนจบมหาลัยไหน คณะไรกันบ้างอะคับ  (อ่าน 17964 ครั้ง)

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ผมปี1 มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย คณะบริหารธุรกิจ สาขาการจัดการ ครับ  ;D

ออฟไลน์ Weetting

• Hero Member
  • ช่วงล่าง+เครื่องยนต์
จบจาก KMUTNB  ;D 

บริหารธุรกิจ
THE Manual Gearbox Preservation Society
Drive diesel until last day

ออฟไลน์ Nisika

• Jr. Member
  • **
ปริญญาเอกด้านเกษตรศาสตร์ ด้านปุ๋ย ดิน ทรัพยากร เป็นอาจารย์ที่ มข.ครับ

ออฟไลน์ BlueMan69

• Sr. Member
KU 62 Econ

ไม่ต่อโท ไม่มีเวลาเรียน

ออฟไลน์ mm300

• **

ออฟไลน์ DEAR[^,^]

ออฟไลน์ Headman

ยังไม่จบม.ปลายเลยครับ  ;D ;D
ตอนนี้กำลังฟิตไป แพทย์ ม.บูร หรือไม่ก็ นพท อยู่ครับ
ถ้าไม่ได้คงต้องเป็น Biomedical engineering ครับ  ;D
เรารักจ่าโท :))))

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
นวัตกรรมสื่อสารสังคม ปี1 มศว ครับ ;D

ออฟไลน์ Skyline

ม.หอการค้าไทย คณะ มนุษย์ศาสตร์เอก ภาษอังกฤษ ครับ
ตอนนี้ทำงานด้าน Logistics บ.เอกชนคับ  ;D ;D

ออฟไลน์ MILD

• Full Member
เรียนอยู่ครับ

ปวช. พระจอมเกล้าพระนครเหนือ  ;D

ออฟไลน์ Ntouchpong

• **
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ คณะสังคมศาสตร์ ภาควิชาภูมิศาสตร์ ปี 2 (วท.บ.)ครับ

KU 71   SOC 46 Filed of study GEOGRAPHY (Goeg 37)

ออฟไลน์ bestz

• Newbie
  • *
Toyota Fortuner 3.0V '05
Nissan Teana J32 200XL'10
Mitsubishi Mirage 1.2 GLS Ltd'13
Toyota Hilux Vigo Champ 2.5E 4WD'14
Mercedes-Benz E350e Exclusive Plug-in Hybrid '18

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
วิศวกรรมศาสตร์ SIIT ปี1 คร้าบบ  ;D ;D

ออฟไลน์ RockYou

• **
    • http://facebook.com/akkarat.ton
นวัตกรรมสื่อสารสังคม ปี1 มศว ครับ ;D
เศรษฐศาสตร์ ไฮโซ อีโคโนมิก  สวัสดีครับ
:)
พูดไม่เพราะแต่จริงใจ
ดีกว่าปากปราศรัย  แต่น้ำใจเชือดคอ!!

ออฟไลน์ BoringZee

UTCC Com-Science จบมา 4 ปี แล้วครับ กำลังวางแผนเรียนต่อแต่ยังเลือกไมไ่ด้ว่าจะเรียนอะไรดีครับ คิดไม่ออกว่าจะไปทาง บริหาร หรือ Audit ดี

ออฟไลน์ Alzfredz

• M/T Addicted!!
มนุษยศาสตร์ ภาษาเพื่ออาชีพ มศว ปริญญาตรี ครับ รับปริญญาปลายปีนี้เลย =w="

โท ยังไม่คิดต่อครับ เพราะไม่มีเงินเยอะแยะ ทำงานก่อน อิอิ

Life didn't promise to be wonderful. So, we have to make it wonderful with our hands!!

ออฟไลน์ mongolias

gunz13096

• บุคคลทั่วไป
Civil law รามคำแหง จบปุ๊ปก็ต่อ ระบบcommon law ที่เนติบัญฑิต

ออฟไลน์ RhinoMango

• Very Rhino User
  • Let's get back to '94.
นิเทศฯ วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์ SDU รหัส 47 ครับ  :)

:. Volkswagen Vento VR6 '94 // :. Nissan NX "กูปรี" '94

You can Follow me on Twitter : @rhinomango

ออฟไลน์ scotch_fillet

ป.ตรี วิศวะ มช. (สาขาที่ไม่เกี่ยวข้องกับรถ) Gear37 (ไม่อยากบอกปีอ่ะ ;D)
ป.โท กำลังศึกษาอยู่ที่เดิมครับ

น้องคับ พี่ Gear 25 ล่ะครับ ;)

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

วิศวะ จุฬาฯ ปี 3 ครับผม  ^^